ดู: 5383|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วีคูน,,,,,,,,,,, ^^ จมูกวีคูน บาย เอมมี่ สวยๆ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เอมมี่จะมาอัปเดทหน้าปัจบันนะคะว่าหลังเสริมจมูกมาแร้วเป็นยังไง หลังจากที่เคยรีวิวมาแร้ว1ครั้ง

คุณหมอใจดีน่ารัก ไม่ผิดหวังนะคะ
สนใจสอบถามเอมมี่ได้โดยตรง เพราะรับคิวให้แฟนคุณหมอคะ
โทร:085-8106982
Line:aemy_aemika
BB:2619aaab
ยินดีให้บริการคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-15 11:31:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่2เมษายนนี้ เอมมี่จะเข้าไปที่คลินิกนะคะ ใครอยากเจอหรือจะไปทำบอกเอมมี่ได้นะคะ ไปพร้อมกันเร๊ยยยยย
สวย เป๊ะ ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Pangkojung เมื่อ 2013-3-15 11:31
วันที่2เมษายนนี้ เอมมี่จะเข้าไปที่คลินิกนะคะ ใครอยา ...

สวยมากๆเลยค่ะ เราไปแก้ที่วีคูนมาแล้วไม่รุ้ว่ายุบแล้วจะสวยเหมือนของเอมมี่มั้ย แต่ที่แน่สู้ไม่ได้เรื่องความสวยอยู่แล้วคร้า.
สวยมาก ชอบตากับคิ้ว ส๊วย สวย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-16 14:22:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอมมี่ว่าจะไปทำปากกระจับบน เอาทรงอั้มอะคะ เพื่อนๆว่าไงค่ะจะโอเคมั้ยย
เค้าปัยทัมจมูก+ตัดปีกอยู่วีคูนแร้วมันม่ายโด่งอ่าบอกหมอว่าม่ายโด่งมากเอาพอดีๆม่ายโด่งเว่อร์เพราะกัวเปนสันเกินปัย แต่มันม่ายโด่งเรย ถ้าจะกลับปัยทัมเอาโด่งๆเท่าที่จะทัมได้สุดๆเรย คุนหมอจะทัมหั้ยฟรีหรือคิดราคาพิเศษมั่ยอ่า เราพึ่งปัยทัมมานอยมาก ม่ายค่อยเปลี่ยนแปลงเรย TT^TT
อัยย่ะ จมูกสวยมาก คนก้น่ารักมากกกก ครับ ^^'
ต้นฉบับโพสต์โดย koj เมื่อ 2013-3-16 17:57
เค้าปัยทัมจมูก+ตัดปีกอยู่วีคูนแร้วมันม่ายโด่งอ่าบอ ...

แค่เขียนยังอ่านไม่ค่อยรู้เรื่องเลยคะ แล้วถ้าพูดคุยกับหมอจะรู้เรื่องไหมคะ?
ต้นฉบับโพสต์โดย แซนซาย เมื่อ 2013-4-30 16:11
แค่เขียนยังอ่านไม่ค่อยรู้เรื่องเลยคะ แล้วถ้าพูดคุ ...

เห็นด้วยมากๆ แก้ภาษาตัวเองก่อนแก้จมูกดีกว่าไหม มันบ่งบอก
ถ้าจองคิวช่วงนี้จะได้ทำประมาณช่วงไหนค่ะ คุณเอมมี่คนสวย^^
อยากไปเสริมปลายจมูกที่วีคูณ  คุณหมอรับ เสริมมั้ยค่ะ
น่ารักมากกกเลยค่า่าา
สวยมากค่ะ แล้วราคาเสริมเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้