ดู: 2260|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้ง ครั้งแรก by หมอชาตรี สยามคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เสริม26ก.พ56 ก่อนเสริมดั้ง เสริมได้4วันแล้วค่ะ รู้สึกว่าวันนี้ที่รีวิวเป็นวันที่4แล้วหน้ายังบวมๆอยูเลย และก้อ หน้าผากก้อบวมมาก แอบ นอยด์ อ่ะ กลัวไม่ยุบ เลยขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
เดี๋ยวก็ยุบจ้าใจเย็นๆ
ใจเย็นๆ นะคะ เด๋วยุบก็สวยแล้ว
เดี่ยวก็สวยแล้วค่ะ
ใจเย็นๆคับเด๋วก็ยุบ เราก็ทำมาใช้เวลาเป็นอาทิตย์เหมือนกันคับ
อยากเห็นตอนหายบวมจัง. มารีวิวให้ดูด้วยนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 18:16:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุุณมาก น่ค่ะ
อุ๊ย บวม หนัก เลยอ่ะ  รอดู ตอนยุบ น่ะจ้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 21:36:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าเขา ก้อบวมด้วยอ่ะ เครียดจุง
ทรงสวยมากคับ ยุบแล้วสวยแน่ๆเลย
อย่านอยด์จ้า ในฐานะศิษย์พี่หมอชาตรี ขอแนะนำว่า ให้ใช้เจลลดไข้สำหรับผู้ใหญ่ แปะไว้ใต้ตาทั้งสองข้าง แล้วหน้าผาก รวมไปถึงหว่างคิ้วตรงดั้งด้วยจ้า จะช่วยลดบวมได้เยอะ ทานยาตามที่หมอให้มา นอนหมอนสูงๆ เข้าไว้ ไม่นานก็ยุบจ้า เพราะเราเองทำแบบนั้น ตามไปดูได้จากรีวิวคร้าบบ สู้ๆ น่ะ สวยๆ จ้า เอาใจช่วยน่ะค่ะ
เดี๋ยวก้อยุบคัฟ ศิษย์เดียวกัน
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 23:40:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อลุ้น อยู่ ค่ เพราะดูรีวิวพี่ๆๆ ว่าทำที่สยามคลินิค ต้องออกมาดูดี แน่ๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-4 10:13:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7วันแล้ว หัวคิ้วกะแก้มยังบวมอยู่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้