ดู: 5371|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวคุณหมอเกมส์ค่ะ ประทับใจมากไม่ชำ้ไม่เขียวเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ คิ้วได้สักมั้ยเอ่ย สวยเหมือนกัน อิอิ
สวยจังเลยกำลังจะไปทำเหมือนกันเลยค่ะแต่แอบกังวลกลัวออกมาไม่ดี คุณเข้าไปปรึกษาก่อนทำรึป่าวค่ะหรือปรึกษาแล้ัวทำเลย เจ็บรึป่าว  จมูกคุณเนื้อเยอะมั้ยหรือบาง เสริมของอะไรเท่าไร......
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-14 16:21:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-1-14 14:49
สวยค่ะ คิ้วได้สักมั้ยเอ่ย สวยเหมือนกัน อิอิ ...

ขอบคุณค่ะ คิ้วเราเองค่ะเขียนอย่างเดียวไม่ได้สักค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-14 16:25:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อ่าน่ะ เมื่อ 2013-1-14 15:18
สวยจังเลยกำลังจะไปทำเหมือนกันเลยค่ะแต่แอบกังวลกลัว ...

ขอบคุณค่ะ  เนื้อจมูกเราบางค่ะใช้ของUSA  ทำกับคุณหมอเกมส์ไม่ต้องกังวลค่ะไม่เจ็บแน่นอนหลับไปตื่นมาปุ๊บดั้งโด่งแล้วค่ะส่วนเรื่องราคาต้องรออัพเดตราคาอีกครั้งน๊ะค่ะเห็นข่าวว่าปีนี้จะอัพราคาขึ้นอีกค่ะ
จมูกโด่งขึ้นแบบชัดเจนเลยครับ  แต่ก็ดูธรรมชาติอยู่นะครับ พอหน้าชัดขึ้นก็สวยขึ้นเลยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 19:05:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pupum เมื่อ 2013-2-20 10:38
จมูกโด่งขึ้นแบบชัดเจนเลยครับ  แต่ก็ดูธรรมชาติอยู่นะ ...

ขอบคุณค่ะ
โดยส่วนตัวยังว่าไม่โด่งเท่าไหร่แต่เนื้อจมูกเราค่อนข้างบางค่ะ
95%ทำกับคุณหมอเกมส์ถือว่าดีค่ะ
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ สวยๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Natchap เมื่อ 2013-2-20 19:05
ขอบคุณค่ะ
โดยส่วนตัวยังว่าไม่โด่งเท่าไหร่แต่เนื้อ ...

ผมว่าโอเคแล้วนะครับ เท่านี้กำลังดีครับ ถ้าทำโก่งไปเดี๋ยวมีปัญหาทะลุ เท่านี้กำลังสวยครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 19:20:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย opal2530 เมื่อ 2013-2-20 19:10
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ สวยๆ

ขอบคุณคร่า..ช่วงนี้ลดความอ้วนอยู่เดี๋ยวแก้มจะดึงดั้งหมด..อิอิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 19:21:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pupum เมื่อ 2013-2-20 19:17
ผมว่าโอเคแล้วนะครับ เท่านี้กำลังดีครับ ถ้าทำโก่งไป ...

ค่ะ..คิดว่าคงโด่งที่สุดเท่าที่คุณหมอทำได้แล้วค่ะ
แต่มีแอบโลภนิดหน่อย^_^
ต้นฉบับโพสต์โดย Natchap เมื่อ 2013-2-20 19:20
ขอบคุณคร่า..ช่วงนี้ลดความอ้วนอยู่เดี๋ยวแก้มจะดึงดั ...

ยิ่งผอมยิ่งจะสวย สู้ๆครับ
ลดความอ้วนต้องสวยขึ้นอีกเยอะแน่นอนค่ะ
สวยๆ ค่ะ^^   ทำกับคุณหมอเกมส์จองคิวไว้นานไหมคะ ?? คือว่าเรากำลังตัดสินใจจะไปทำ 13เมษา เหมือนกันแต่ยังไม่ได้คิวเลย โทรไปที่ bb you เค้าก็ยังไม่ให้จองคิว บอกให้ส่งรูปไปให้เค้าดูก่อน เพราะตัวเราไม่สะดวกจะเค้าไปนะค่ะ  พอส่งรูปให้เค้าดูแล้ว ทางclinic ก็โทรมาให้เข้าไปคุยกันที่ clinic ก่อน เฮ้อ การที่จะนัดคิวทำจมูกกับคุณหมอเกมส์มันยุ่งยากขนาดนี้รึเปล่าคะ?? แอบเซ็งเล็กๆ 555 แบบว่าอยากนัดคิวไว้ วันที่ 13 แล้วเข้าไปทำเลยเพราะจากที่ดูรีวิว ของหลายๆเครส ค่อนข้างมั่นใจคุณหมอค่ะ  ตอนที่ Natchap ทำจองยังไงช่วยบอกทีนะคะ?? ^^
สวยดีคะ
ชอบทรงจมูกมากๆ ว่าจะไปทำเหมือนกันกับคุณหมอเกมส์
เจ้าของกระทู้ เสริมแบบมีหยดน้ำด้วยหรือเปล่าคะ หรือว่าธรรมดา
การจองคิว นานไหม พอดีอยู่ต่างประเทศอะคะ ก่อนกลับว่าจะโทรไปจองคิว
จะได้หรือเปล่าไม่รู้ แล้วกี่วันรู้สึกเริ่มดีขึ้นคะ หนึ่งเดือนพอไหมไหว
ต้นฉบับโพสต์โดย jk1 เมื่อ 2013-3-24 01:15
สวยๆ ค่ะ^^   ทำกับคุณหมอเกมส์จองคิวไว้นานไหมคะ ?? คือว่ ...

เราก็จองคิวกับหมอเกมส์ 13 เมษานี้ค่ะ แต่เราจองคิวล่วงหน้า 1 เดือน ตอนแรกเราก็โทรไปก่อนแล้วก็ส่งรูปไปให้เขาดูแล้วเขาก็โทรกลับมาแนะนำว่าถ้ามีเวลาก็เข้าไปปรึกษาจะดีกว่า เราก็เห็นด้วยนะเพราะบางทีดูจากรูปมันไม่ชัวร์หรอกค่ะจะทำทั้งทีเอาให้ชัวร์ๆดีกว่าเพื่อความสบายใจ เขาจะได้จับๆคลำๆเนื้อจมูกเราด้วยและแนะนำเราถูกนะคะ เพราะเราก็ศึกษามาเยอะเหมือนกันกลัวพลาดเหมือนกันค่ะ ของเราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยค่ะพี่ พนง.เลยแนะนำให้ใช้ซิลิโคลนอเมริกา เสริมได้ไม่โ่งมากเดี๋ยวจะมีปัญหาทะลุทีหลังค่ะ พรุ่งนี้จะขึ้นเขียงแล้วเดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 19:51:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อักษรกร เมื่อ 2013-4-7 23:49
สวยดีคะ
ชอบทรงจมูกมากๆ ว่าจะไปทำเหมือนกันกับคุณหมอ ...

ขอบคุณค่ะ..ทรงของเราแอบมีหยดน้ำนิดๆเพราะเนื้อจมูกค่อนข้างน้อยค่ะ..ทรงจมูกที่ทำมาเป็นธรรมชาติมากค่ะไม่ดูเป็นหน้าพลาสติก..แนะนำค่ะถ้าชอบโด่งๆให้บอกคุณหมอก่อนทำว่าเอาโด่งมาก(ขนาดเราบอกโด่งมากยังไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่เลย..)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้