ดู: 6520|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ฝีมือคุณหมอวิวัฒน์ Doctor VFET ชอบมากค่ะ สวยธรรมชาติมากๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
บอกก่อนเลยว่าน้องหนูไม่ชอบการทำศัลยกรรมมาก เพราะกลัวเจ็บมากๆ ถึงมากที่สุด

แต่พอดีมีเพื่อนแนะนำมาว่ามีคุณหมอท่านนึงเก่งมาก ประสบการณ์สูงมาก ทำศัลยกรรมแนวใหม่ ได้โดยไม่เจ็บตัว

หนูก็เลยสนใจทำ จึงได้เดินทางไปคลินิก ซึ่งอยู่อาคารชินวัตร 3 สถานที่สวยงาม ไฮโซมากค่ะ คุณหมอก็ใจดีมากๆค่ะ

และก็ทำไม่เจ็บเลยจริงๆ แผลก็หายเร็วมาก ไม่มีรอยแผลเป็นเลย และที่สำคัญราคาก็มาตรฐานค่ะ ถูกกว่าที่คิดไว้เยอะเลย

เห็นพยาบาลบอกว่าเป็นนวัตกรรมใหม่ที่มีการจดสิทธิบัตรเรียบร้อยเพียงเจ้าเดียว

ลองมาดูความเปลี่ยนแปลงของน้องหนูกันน่ะค่ะ  

สวยขึ้นจริงๆคร่าาาา หมอเดียวกันเลย
คุณหมอฝีมือดีจังครับ ดูรีวิวมา คุณหมอท่านนี้ทำตาสวยมากนะครับ อยากทำตาจัง
ขอโทษนะคะ ไม่ทราบว่าทำอะไรมาบ้างคะ สวยขึ้นมากเลย
เปลี่ยนแปลงมากค่ะดูดีขึ้น ว่าแต่ไปทำอะไรมาบ้างค่ะ ราคาเท่าไร
สวยค่ะ จมูกสวยมาก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 14:21:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สนใจลองเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ Doctor VFET

https://www.facebook.com/vfetthailand

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้