ดู: 2201|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เครียดกับจมูกใหม่

[คัดลอกลิงก์]
เครียดกับจมูกใหม่จัง
บอกหมออนุชิตว่าจัดให้โด่งเลย แต่ยิ่งหายบวมยิ่งไม่โด่ง

แถมมีกลิ่นในจมูกอีก กลุ้มแทนแฟนมากๆ โด่งจากของเก่านิดเดียวเอง
คนจมูกเนื้อเยอะ น่าจะทำโด่งได้กว่านี้ไม่ใช่เหรอค่ะ

โอ้ยยย. เครียด ก็อย่าว่าแระ 4,000 เอาไรมาก

กี่เดือน แล้ว เหมือน ยังบวมอยู่เลย ถ้ายังไม่ครบ 1 - 3 เืดือนอย่า รีบ มันยังบวม
เห็นโฆษณาซะดิบดีเลยนะคลินิคเนี้ย

แต่ก็อย่างว่าราคาตามเนื้อผ้า ถ้าไม่ถึงกับรับไม่ได้หรือมีปัญหาก็ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ^^"

อีกอย่างรอให้มันยุบก่อนนะค่ะ ใจเย็นๆ
กะลังจะไปเซเลปเลย ทำดีมั้ยหนอ
หล่อแล้วครับ
ใจเย็นๆนะค่ะ 3 เดือนจะมูกจะรัดแกนแล้วเข้ารูปกว่านี้ค่ะ
ทำนาน รึ ยังค่ะ ดูยังบวมอยู่อะค่ะใจเย็นๆๆน่ะค่ะ
3 เดือนแล้วค่อยว่ากันครับ ตอนนี้ดูแลรักษาระมัดระวังให้ดี จะดีกว่าครับ
อย่าเพิ่งไปเครียด กว่าจะยุบหมดประมาณ 3 เดือนนั่นแหละครับ
เรื่องกลิ่นคงเป็นคาวเลือดที่มันยังไม่แห้งสนิทหนะครับ หมั่นดูแลทำความสะอาดนะครับ
ใจเย็นยะค่ะเดวหายคร้า
เอาแบบตรงๆแบบจริงใจนะครับ ผมว่าทรงไม่สวยเลย ปลายจมูกเสริมสั้นไปยิ่วทำให้จมูกดูโตอะครับ.
เป็นกำลังใจให้ครับ
ยังบวมมากๆเลยค่ะ..อย่าคิดมากนะค่ะ..รักษาความสะอาดเอาสำลีปั่นในรูด้วยนะ..มีไรมาถามเราได้นะ...นอยมากจะอักเสบค่อยเป็นค่อยไปนะ..

แสดงความคิดเห็น

http://facebook.com/yainubo.mintra เฟสเราเข้ามาถามได้เลยเราออนตลอด...  โพสต์ 2012-10-2 23:51
ของเราทำมาได้13 วันแล้วค่ะไม่มีปัญหาไรนะค่ะ ถ้าดูแลตามแพทย์แนะนำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้