ดู: 9417|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ต้องแก้จมูก[หมอเฉลิม ฟอร์จูน] ทรงจมูกน้องญาญ่าจะเข้ากับหน้ามั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathgirl เมื่อ 2012-8-2 12:13

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathgirl เมื่อ 2012-8-2 12:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathgirl เมื่อ 2012-8-2 12:09

มีคนทักว่าปลายจมูกเริ่มบางใกล้จะทะลุ เราก็เลยกระวนกระวายใจ ไปถามหมอศรันย์แกก็ว่ามันบางพังผืดเริ่มรัดตัว
ไปหาหมอเฉลิมก็บอกว่าบาง เราก็ดูไม่ออกว่ามันบางยังไงจะทะลุยังไง ทำมาแค่สามปีสี่ปีทำไมมันมีปัญหาเร็วจัง
เดิมทำกับหมูบุญถิ่นค่ะ ทีนี้...ตัดสินใจแก้กับหมอเฉลิม จองคิวไว้เรียบร้อยแล้วเอาแบบจมูกน้องญาญ่าไปให้หมอดู
หมอก็ว่าโอเคทำได้เพราะจมูกน้องญาญ่าก็ไม่ได้ยาวมาก เราก็เป็นคนจมูกสั้น อีกอย่างเราชอบทรงจมูกเดิมอยู่แล้วนะ
คือโอเคกับจมูกตัวเองมาไม่คิดว่าจะแก้

อยากถามว่าทรงญาญ่าทำออกมาแล้วจะโอเคมั้ย จะทำแบบใช้กระดูกหนังหูทำด้วยค่ะจะได้ไม่ต้องมาแก้บ่อย เจ็บตัวบ่อย อยากได้อะไรอยู่อยู่ยาวๆหน่อยค่ะหรือแนะนำทรงอื่นรบกวนด้วยนะคะ เพราะไปทำกับหมอบุญถิ่นก็ไม่ได้บอกหมอว่าจะเอาทรงไหน บอกแค่ว่าทำให้เข้ากับหน้าหนูก็โอเค ก็เลยได้ทรงนี้มา

รูปก่อนทำ

ดูที่คอมเมนท์สอง

จมูกคุณหมอบุญถิ่น 4000

ดูที่คอมเมนท์แรก

รูปน้องญาญ่า คุ้มกับการลงทุน 50000 มั้ยคะ จริงๆอยากทำแบบมีฮัมพ์ด้วยแต่จมูกสั้นเกรงว่าทำจะไม่สวย กลัวรูปหน้าไม่อำนวยด้วย

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 12:12:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
- -" รูปไม่ค่อยได้ดั่งใจเลยเนอะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 12:18:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนทำ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-2 14:46

รูปจมูกที่เสริมสวยคะ ถ้าแก้ใหม่ก็สวยอีกคะ ไม่น่ากังวลคะ
จมูกมีฮัมเป็นแบบไหนครับ ไม่รู้จัก มือใหม่ครับ เพิ่งศึกษา
มองไม่ค่อยเหนว่าทะลุป่าว แต่จมูกสวยดีงะ คล้ายของญาญ่าเลย เราว่า โอเคเลยนะ ชอบๆ
ของเดิมก็สวยดีนะคะ เพิ่มปลายนิดนึง เหมือน ฮัน กา อิน
ได้อยู่คะ จมูกญาญ่าจะ รั้นๆเชิดเล็กน้อย จมูก กขกท ก็เชิดนะค่ะ ใกล้เคียงค่ะ
อยากทำกับหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ แต่เคยเห็นตามรีวิวหมอทำจมูกผู้หญิงไม่สวยอะค่ะ ดูเป็นแท่ง แต่ทำจมูกผู้ชายสวย แต่ยังไม่เคยไปปรึกษา แต่ว่าเห็นหมอแกเป็นเทพด้านจมูก เลยอยากทำ เพราะเราทำจมูกมา 3 ครั้ง เบี้ยวทุกครั้ง
เหมือนมากครับ สวยๆๆๆ
จมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสต์โดย kanum เมื่อ 2012-8-3 02:58
อยากทำกับหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ แต่เคยเห็นตามรีวิวหม ...

ผมเห็นคุณหมอทำจมูกผู้ ญ สวยก็เยอะไปนะครับ
แต่เท่าที่ทราบมาบางคนไม่รีเควสคุณหมอเอง ว่าอยากได้แบบไหน
เพราะคุณหมอท่านทำตามแบบน่ะครับ
คุณ จขกท อย่าไปทำแบบมีฮัมพ์เลยครับ
ผู้ ญ ทำทรง สโลปๆ แบบญาญ่าก็สวยดีครับ ทำให้หน้าดูหวานขึ้นด้วยครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-4 18:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 13:08
คุณ จขกท อย่าไปทำแบบมีฮัมพ์เลยครับ
ผู้ ญ ทำทรง สโลปๆ  ...

ถ้าแก้เป็นทรงแบบญาญ่าจะโอเคใช่มั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 19:03
ต้นฉบับโพสต์โดย deathgirl เมื่อ 2012-8-4 18:37
ถ้าแก้เป็นทรงแบบญาญ่าจะโอเคใช่มั้ยคะ  ...

ได้อยู่ครับ แต่ถ้าชอบโด่งก็รีเควสคุณหมอ บอกว่าขอโด่งกว่านี้ก็ได้ครับ
เพราะจากในรูปญาญ่ามันไม่ค่อยโด่งนะ
บอกคุณหมอว่าเอาสโลปๆ
ถ้าอยากได้หยดน้ำก็บอกคุณหมอเพิ่มเติมล่ะกันครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-6 20:27:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 19:02
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 19:03

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอบคุณทุกคนด้วยนะคะ
ตอนทำครั้งแรกก็ไม่ได้รีเควสอะไรคุณหมอเลย คราวนี้เลยกะว่าขอจบครั้งนี้ดีกว่า T^T เสียเงิน เสียเวลา เจ็บตัวด้วยค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย deathgirl เมื่อ 2012-8-6 20:27
ขอบคุณมากๆค่ะ ขอบคุณทุกคนด้วยนะคะ
ตอนทำครั้งแรกก็ไ ...

ครับ อยากได้อะไรก็โน๊ตๆไว้ วันจริง อยากได้อะไรแบบไหนก็คุยกับคุณหมอเลยนะครับ
อย่าปล่อยเลยให้คุณหมอเค้าคิดเอาเอง แล้วเด๋วพอทำออกมาแล้วมันจะไม่โดนใจเรา
ยังไงก็ขอให้รอบนี้ผ่านฉลุย ออกมาสวยสมใจแล้วกันนะครับ
เราว่าของจขกท.ที่ทำมาสวยกว่าของญาญ่าอีกนะ ทั้งโด่งทั้งเรียว เราว่าของญาญ่าปลายไม่ค่อยสวย

เสียดายบางเลยต้องแก้ - -;
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-8 19:17:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kwn เมื่อ 2012-8-7 21:47
เราว่าของจขกท.ที่ทำมาสวยกว่าของญาญ่าอีกนะ ทั้งโด่งท ...

เราก็ไม่อยากแก้อ่ะ ทั้งเสียเงิน เสียเวลา เจ็บตัวด้วย เราก็ชอบจมูกเก่ามากๆเลยค่ะ
อยากแก้เหมือนกัน เอาแบบธรรมชาติ  จมูกเก่านานมากแล้ว  อยากเปลี่ยนสันบางมาก
ว่าแต่ได้คิววันไหนค่ะ แล้วราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้