ดู: 2905|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จะทำคางแบบนี้โอเคไหมคับ

[คัดลอกลิงก์]

กะว่าจะทำกับหมอนกอะคับเพื่อนๆว่ายังไงกันบ้างคับ จะเข้ากับหน้าเราไหมคับ
โอเคเลยครับ กำลังดี แล้วก็โกนหนวดด้วยนะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-1 10:11

ok มากเลยคะคุณน้อง
ทำไมถึงจะทำอ่ะครับ,,,ถ้าให้ดีนะ  ลงรูปหน้าตรง  หน้าด้านข้างครับ  เปิดหน้าผากด้วยยิ่งดี
แนะนำให้เลือกหมอที่ใช้ซิริโคนทรงเสี่ยวพระจันทร์น่ะครับ ถ้าใช้แบบเป็นแผ่นๆกลมๆกลางคาง คางจะดูแบ่งพาทชัดเจนไม่เนียน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 12:07:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย century21clinic เมื่อ 2012-8-1 10:25
รับส่วนลดพิเศษที่คุ้มค่า เสริมคางสิลิโคน ที่ Century Healt ...

เดี่ยวโทรไปนะคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 12:07:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Chalovecartoon เมื่อ 2012-8-1 09:11
โอเคเลยครับ กำลังดี แล้วก็โกนหนวดด้วยนะ ...

คับ จัดให้คับ
ใช่ ครับ รูปหน้าตรง เถอะ  มองอย่างงี๊ไม่ชัด ทำหน้าอะไรไม่รู้อะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 21:21:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปหน้าตรงคับ

เพื่อนๆในเวปคิดแบบเราไหมว่า  ถ้านายฉีดโบท๊อก หน้าจะเรียวเลยนะ เพราะดุจากการยิ้มแบบกัดฟันนิดๆๆ กามทั้งสองข้างโตออกมา จากข้างด้านขวาที่เจาะหู เราว่านายเคี๊ยวข้าว ข้างนั้นบ่อย  จะโตกว่าทางด้านซ้าย แล้วค่อยมาดุเรื่องคางกัน แต่เราว่านายมีคางอยุ่แล้วนะ ถ้าทำแล้วไม่ฉีดโบนี่ โป๊ะแน่ๆ เป็นกำลังใจให้  
นี่ก็หล่อแล้วนะครับ
คางมีอยู่แล้ว ถ้าจะให้เรียวต้องไปฉีดโบแล้วล่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้