ดู: 2483|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กลุ้มใจกับดวงตา

[คัดลอกลิงก์]

กลุ้มใจกับตาของตัวเองมากค่ะ

เป็นคนที่ตาลึก ตาลอย  เบ้าตาลึก ชั้นตาไม่ท่ากัน ขอบตาคล้ำทำให้มองดูหน้าตาไม่สดใส

ดูจากภาพแล้วเพื่อนๆ มีความเห็นอย่างไรบ้างคะ

ไปทำกับหมออะไรดี  ตอนนี้กำลังสนใจจะทำกับคุณหมอเกมส์ค่ะ  ต้องพักฟื้นกี่วัน

ขอบคุณมากค่ะ
ทำตาสองชั้น ค่ะ แล้ว ก็ ดื่มน้ำเยอะๆ ค่ะ ตาจะกลับมาใสเหมือนเดิม
สู้ๆนะค่ะ อ่อ ดื่มน้ำช่วยได้นะคะ
อันนี้น่าจะเป็นกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงนะครับลองดูกระทู้นี้

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=22589&highlight=%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%99%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B8%B2
ทำตาสองชั้นก่อนค่ะ  ให้เท่ากันค่ะ  แนะนำหมอเกมค่ะ  เดวเอารีวิวหมอเกมให้ดูค่ะ โมคิดจะไปทำอยู่ค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=40003

คนนี้เขาเป็นชั้นตาไม่เท่ากันค่ะ หนังตาเริ่มตกทำให้เป็นตาชั้นหลบในค่ะ พอทำปุ๊ก   ก็ดูดีมากๆเลย

ขออนุญาตเจ้าของกะทู้ค่ะ
เราเป็นๆ แบบเน้เลย..ต้องทำค่ะ นานไปจะยิ่งแย่ก่าเดิม เราทำมาแล้ว..เฟิมว่าหายแระดีขั้นค่ะแน่นอน  อย่าท้อ เปนกำลังใจให้..

แสดงความคิดเห็น

หมอแก้ให้หมดเลยตาสวยเลย ตอนเน้ตายิ้ม ตาโต เนื้อตาเต็ม วิ้งเลย..  โพสต์ 2012-5-18 10:23
เราเป็นกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง+ตาตก+ตาโบ๋เพาะไขมันฝ่อแล้วตาไม่เท่ากัน  โพสต์ 2012-5-18 10:22
ต้องทำยังไงบ้างค่ะ หมอไหนชำนาญคะ  โพสต์ 2012-5-16 22:32
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 22:34:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ  แต่ไม่รู้จะทำไงถึงจะได้คิวหมอเกมส์
เราว่าเป็นได้ทั้งกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง เลยทำให้ตาตก
กับผิวหนังส่วนเกินของตาบนมันเยอะ ตาเลยดูเป็นเบ้า (เบ้าตาคงลึกด้วย)
เราไม่รู้ว่าหมอเกมส์ทำเท่าไรน่ะค่ะ แล้วก็ไม่เคยเห็นผลงานของหมอ (คือเราไม่ได้ตามดูด้วยค่ะ)

ของเราทำกับหมอนิเวศ ที่สยามสวอน แต่เป็นตาล่างนะคะ ราคาเดียวกันคือ 22000
ราคาที่นี่ค่อนข้างแพง แต่เราเอาชัวร์ค่ะ

เราเพิ่งทำมาสัปดาห์เดียว ยังมีช้ำอยู่บ้าง แต่โดยรวมค่อนข้างพอใจ ที่เหลือต้องรอหลังแผลหาย ตาเข้าที่แล้วดูว่าเป็นยังไงค่ะ

ลองปรึกษาหมอหลายๆ ท่านดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้