ดู: 8075|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากตัดปีกจมูกอย่างเดียวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดปีกจมูกอย่างเดียวค่ะ แต่เป็นคนไม่มีดั้งเท่าไหร่ ว่าตัดปีกจมูกอย่างเดียวหรือเสริมจมูกไปทีเดียวค่ะ

100_2269.JPG (457.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

เสริมและตัดปีกร่วมด้วยครับ
ตัดและเสริมค่ะ : ) รับรองว่าแจ่มขึ้นมาแน่นอน
หมอ บุญป่ะคะ ออกมาเกาหลีชัวร์
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-22 14:47:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยค่ะที่ให้ช่วยแนะนำ ถ้าทำทำที่ไหนดีคะ
เสริมจมูกซักนิดนึง แล้วก็ตัดปีกอีกหน่อยก็ดูดีแล้วค่ะ
ถ้าทำแล้ว อย่าลืมลงรูปให้ดูด้วยนะคะ
เสริมเหอะครับ เสริมก่อนแล้ว ค่อยคิดตัดปีกก็ไม่สาย ดั้งไม่มีเลยนี่นา
เสริมมาอาจดูดีจนไม่ต้องตัดปีกก็ได้ครับ ...
เห็นด้วยกะพี่ตั้มท่านเสริมแล้วค่ยตัดดีกว่าเพื่อโอเคจะได้ไม่เสียใจและเสียเงินเยอะเรานะก็จมูกชมพู่ยังคิดว่าจะเสริมก่อนแล้วดูอีกที
ลองเสริมดูก่อนดีไหม ค่ะ การเสริมจมูกมันจะดึงให้ปีกจมูกของเรา ขึ้นมาด้วยนะค่ะ เพราะของพี่ตอนแรกก็จะตัดปีกเหมือนกัน แต่พอเสริมแล้ว ปีกก็ไม่บานเหมือนตอนที่ยังไม่ได้เสริมเลย
เสริมเเละตัดปีกจะสวยขึ้นมากเลยนะคับ^^
โรสว่า เสรม จมูกก่อนดีกว่า เพราะบางที่เราไม่ต้องตัดปีกจมูกเพราะ เวลาจมูกมันโด่งมันจะทำให้ข้างจมูกเรา แคบลงด้วย พี่สาวโรสเค้าไปปรึกษาหมอ หมอไม้ตัดปีกให้เนื่องจาก สันจมูกเล็ก ตรงกลางสันโหญ้ และปลายจมูก เล็กแต่ปลายจมูกบานหมอบอกตัดแล้วดูไม่สวย พี่สาวก็เชื่อ  โรสว่าทำตามที่หมอบอก หรือไม่ปรึกษาหมอก่อนดีกว่านะ
ค่ะเราก็ว่าอย่างนั้นแหละปรึกษาคุณหมอดูก่อนน่ะแต่เราว่าน่ะทั้งเสริมและตัดน่ะสวยแน่ๆจร้า
เสริมและตัดเลยครับ  เสริมก่อนแล้วค่อยตัดครับ จมูกมันจะได้มีหยดน้ำด้วย
ปีกจมูกเหมือนเราเลย  เราไปเสริมมาก็ยังบานอยู่ อยากตัดมากกก
โหลๆๆ ได้ข้อมูลจะไปตัดที่ไหนมาบ้างยังคะ บอกกันบ้างนะ เราอยากตัดมากกก อยากมีเพื่อนไปตัดด้วยยยยยยยยยยยย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 12:38:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือเราอยากตัดปีกจมูกอย่างเดียวอะ ไม่อยากเสริม ถึงจมูกไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่ ก็อยากให้มันเข้าทรงกว่านี้ ไม่รู้ว่าถ้าตัดอย่างเดียวมันจะเป็นยังไง
เราเสริมมาแล้วค่ะ ตอนนี้จะไปตัดปีกค่ะ 28 ธค นี้แล้วค่ะ ดูไว้ 2 ที่ได้คิวหมอ กมล ทาวน์อินทาวน์ เช้า 9.30 กับหมอสำรวย จรัญ53(ที่เราไปทำดั้งมาอ่ะค่ะ) ใจก้ออยากไปที่เดิม แต่เห็นของพี่ inin ตัดปีกมาสวยมากชอบ เลยอยากไปหมอกมลเลยค่ะ

ไงแวะมาติชมกันบ้างนะ เดวมาวิวให้ดูค่ะ เพราะเมย์สอบเสดวันที่ 27 ค่ะ

คนที่ถือกระเป๋าค่ะ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=4150
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้