ดู: 11508|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูฝีมือหมออภิชาญ (แถวปิ่นเกล้า) กันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sailarvenus เมื่อ 2012-1-23 01:35

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sailarvenus เมื่อ 2012-1-23 01:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sailarvenus เมื่อ 2012-1-23 01:19

ทำมา 3 อาทิตแล้วค่ะ

ด้านข้างค่ะ

venus2.jpg (414.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เห็นไม่ชัดอ่ะ ขอแบบชัดๆ และรูปด้านข้างด้วยสิคะ
เท่าไรอุค่ะ   
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-23 01:48:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sailarvenus เมื่อ 2012-1-23 01:50
ต้นฉบับโพสต์โดย janenypan เมื่อ 2012-1-23 01:47
เท่าไรอุค่ะ

14500 บาทค่ะ
สนใจเข้าไปดูได้ที่ http://www.firstcare-clinic.com/
ไม่น่าปิดตาเลยนะคะ ดูไม่ชัดเลยอ่ะค่ะ
รูปหน้าตรง ก่อนทำหลังทำ มีความแตกต่างขึ้นค่ะ ก่อนทำ ไม่เหนสันเท่าไหร่ หลังทำมาแล้ว สันเพิ่มมากขึ้น ยังไงก้อรอจนครบสามเดือนนะจ้ะ แล้วจมูกจะเข้ารูปสวยกว่านี้ เอาใจช่วย
เรารอดูด้านข้างก่อนทำอยู่นะ
เราว่าเห็นชัดออกนะคะ มีสันขึ้นชัดเจนเลยหล่ะ สวยดีค่ะ
สวยจังค่ะ ดูธรรมชาติ เป็นสันสวยอ่ะเราว่า ไม่เปนแท่ง
สวยดีนะค่ะ ดูเป็นธรรมชาติ จะรอดูตอนครบสามเดือนนะค่ะ
ถ้าดูจากด้านข้างแล้วเห็นสันชัดขึ้นครับ ด้านหน้าก็ดูมีมิติ เสียดายปิดหน้าเยอะจังเลยครับ
รอดูตอนครบสามเดือนอยู่นะ เปนกำลังใจให้ค่ะ
ใช่ค่ะ ถ้าปิดหน้า จะเหนความแตกต่างไม่ชัดเจนเท่าไหร่ แต่ก้อทรงสวยแล้วนะคะ
พอดีแล้วจร้า ไม่โด่งเว่อ
ไม่น่าปิดตาเลยค่ะ เหนไม่ชัดอ่า แต่จมูกสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ทำได้เนียนมากเลยอ่ะ เข้ากะหน้าดี
ทรงเข้ากับหน้าแล้วค่ะ
เหนไม่ค่อยชัดเลยค่ะ แต่ก้อเข้ากับหน้านะคะ่
เข้ากะหน้าดีค่ะ ไม่โด่งจนเวอร์
กี่เดือนแล้วคะ
จมุกเข้ารูปเต็มที่ยังอ่ะค่ะ มาอัฟรูปให้ดูบ่อยๆๆหน่อยนะค่ะ
ขอแบบจัดเต็มหน่อยจร้าาาาา
ทำมาเท่ารัยอ่าาาา
อายก้อไม่ต้องลงรูปก้อได้น่ะ ปิดซะมองไม่เห็นเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้