ดู: 1858|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำหน่อยค่ะ ควรทำอะไรบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cynkronus เมื่อ 2011-9-19 18:52

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cynkronus เมื่อ 2011-9-19 18:47

รู้สึกว่าจมูกบานมาก T^T แถมยังไม่มีดั้ง
อยากเสริมดั้งนะค่ะ แนะนำหน่อยได้ไม๊ ว่าถ้าเสริมแล้ว จมูกจะหายบานไหม
แต่อยากได้แบบเป็นธรรมชาติ ไม่อยากให้โด่งเกิน

นอกจากดั้งแล้ว ควรทำอะไรเพิ่มเติมอีกไหมค่ะ?

ผมว่าหน้าสวยอยู่แล้วทำแค่เสริมจมูกกับตัดปีกก็พอครับ

แสดงความคิดเห็น

เคยอ่านเจอมาค่ะว่า ตัดปีกจมูกไม่ค่อยได้ผล  โพสต์ 2011-9-20 23:05

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 23:06:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย strongneutron เมื่อ 2011-9-20 05:53
ผมว่าหน้าสวยอยู่แล้วทำแค่เสริมจมูกกับตัดปีกก็พอครั ...

เคยอ่านเจอมาค่ะว่า ตัดปีกจมูกไม่ค่อยได้ผลต้องตัดกระดูกอ่อนที่หูมาดาม ที่เมืองไทยมีทำกันรึยังค่ะ?
ตัดปีกได้ผลค่ะ แต่ต้องทำกับหมอที่เชี่ยวชาญและมีฝีมือน่ะค่ะ  จมูกของตัวเองเราว่าแค่เสริมก็พอแล้วนะค่ะ ไม่น่าจะต้องตัดปีกนะ  เพราะจมูกไม่ได้ใหญ่หรือบานเลยค่ะ

คะแนน

1

ตัดปีกได้ผลครับ อีกอย่างตอนนี้ที่เมืองไทยก็มีเอากระดูกอ่อนหลังหูมาเสริมแล้วครับ

คะแนน

1

ลองเสริมดูก่อนค่ะ เพราะเสริมแล้วจะช่วยยกปลายจมูกให้สูงขึ้น แล้วค่อยดูต่อว่ายังบานอยู่รึป่าว ถ้าบานแล้วค่อยตัดออกก็ไม่สายค่ะ ทำศัลยกรรมต้องใจเย็นค่อยเปนต่อยไปค่ะ อย่ารึบ !!! ของเราเสริมกับหมอคมกรช สุขุมวิท 22 ค่ะ สวยมาก ถ้าอยากได้ธรรมชาติก็บอกหมองานถนัดเค้าเลยค่ะแบบธรรมชาติน่ะ ^^"  สวยมากเจง ๆ เพื่อนก็ทำที่เดียวกัน ของเพื่อนก็สวยค่ะ

คะแนน

1

น่ารักอยู่แล้ว แต่ถ้าอยากเสริมจริงๆ ก็สวยแน่นอนค่ะ (เสริมจมูกอย่างเดียว)

คะแนน

1

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 22:07:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ beamzii55 ตั้งกระทู้

เวลายิ้มกว้างๆ จมูกบานนะค่ะ T^T อีกอย่าง กลัวเสริมไปแล้วไม่เข้ากับหน้า กดติเราก็มีแค่ ปากนิต ตานิตๆ ถ้ามีจมูกโด่งๆ ขึ้นมาคงแปลก TT

แสดงความคิดเห็น

ต้องลองปรึกษาหมอดูนะค่ะ จะได้รู้ ว่าเสริมแค่ไหนถึงเหมาะกับรูปหน้าเรา  โพสต์ 2011-9-26 19:18
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 22:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ strongneutron ตั้งกระทู้

ที่ไหนทำบ้างค่ะ?
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 22:10:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Lionhoney ตั้งกระทู้

ราคาประมาณเท่าไหรค่ะ?
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-26 17:49:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Ouiny ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ แต่อยากใส่แว่นกันแดดสวยๆกับเค้าบ้างๆ ๕๕๕ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยยยย :)
ตอบกระทู้ cynkronus ตั้งกระทู้

หมอเฉลิม หมอจำรูญ หมอฉันทัส ก็เยอะอยู่นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้