ดู: 2125|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทราบเรื่องการเหลาจมูกครับ เดือนหน้าจะเหลาเเล้วคับ

[คัดลอกลิงก์]
คือจะสอบถามเพื่อนๆในบอร์ดว่าผมจะเหลาจมูกคับทั้งด้านข้างเเล้วตรงส่วนที่เป็นฮัพ หมอเเนะนำมาให้เหลาออกเเล้วจะสวย ผมจึงอยากถามว่าเหลาออกเเล้วมันจะเอากระดูกออกไปได้มากเเค่ไหน เเล้วมันจะเป็นทรงเลยมั้ย ต้องรักษาตัวนานมั้ยคับ เท่าที่ผมหาข้อมูลมามันเอาออกไปประมาณไม่เกิน 1 มิล ซึ่งผมต้องจ่าย 10000 บาท ผมเลยคิดว่ามันจะคุ้มมัยคับ เเต่ถ้าไม่เหลาออกก็เสริมไม่ได้ ผมเป็นคนมีเนื้อจมูกน้อยด้วยครับ วานเพื่อนๆช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ ( รูปผมกับทรงจมูกที่อยากได้ )

DSC03651.jpg (74.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ggggrfhgr.jpg (19.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เอ่อ เเล้วอันไหนรูปคุณค่ะ ใช่รูปดิสเพลย์อะเปล่า
เพราะเห็นในรูปจมูกก็โด่งสวยนะ มันเป็นอะไรหรอคะถึงต้องเหลา พอดีของเราฐานจมูกเดิมคดค่ะเสริมกี่ครั้งก็เบี้ยว ทีนี้หมอตะไบ เหลาหรือกรอ(ไม่รู้จะใช้คำไหนหนะ) เเต่ตะไบกรอดๆเหมือนตะไบเล็บเเหละเเล้วจึงวางเเกนซิลิโคนเเนบผลก็เป็นที่น่าพอใจค่ะ สามารถวางเเกนได้เเนบเเละไม่ดีดตัวเหมือนทุกครั้งที่ผ่านมา เเต่ราคาเเก้รวม 15,000 ไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเลย
ที่ จขกท ว่า10,000 นี่ต้องจ่ายต่างหากหรือรวมการทำอะคะ ถ้ารวมก็คุ้มค่ะ เเต่ตะไบออกเเค่นิดเดียวเอง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 07:44:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับ 10000 เป็นค่าเหลาออกเฉยๆคับ ไม่รวมเสริมเพราะผมเป็นคนมีจมูกค่อนข้างโด่งอยู่เเล้วคับเลยไม่เสริม
รบกวนโพสต์เเรกเเนะนำด้วยคับ อยากทราบว่ามันเอาออกได้เยอะหรือน้อยคับ ของผมกระดูกด้านข้างมันบวมนิดหน่อยเพราะเคยโดนต่อยมาคับ รบกวนด้วยคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 15:46:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบมาก ช่วยผมหน่อยคับ
แล้วไม่ทราบไปปรึกษาคลินิคไหนมาบ้างครับ แล้วจะทำหมออะรัย ราคาเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้