ดู: 1726|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกอะคะ

[คัดลอกลิงก์]

พี่ๆคิดว่าอย่างนู๋ควรทำแบบไหนดีคะ
ลองเลือกแบบที่ตัวเองชอบก่อนนะคะ แล้วให้เพื่อนๆดูอีกทีว่าเข้ากะเรามากน้อยแค่ไหนเนอะ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116&extra=page%3D1
ช่าย ๆ ไปทำเรย สวยแน่
คง ดู ดี ขึ้น เยอะ เลยอ่ะค่ะ เดว เราทำแร้วเอา มาให้ดูนะค่ะ แบบว่า เรา น่ากลม ดั้งไม่มีเรย ทำวันที่ 26 / 8 / 52 นี้แร้วอ่ะค่ะ กะ หมอ เฉลิม ฟอร์จูน นะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 23:34:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ พี่ปลา สำหรับแบบ จมูก ^^V
มีต้นแบบ ดี ๆ อีกหล่าย ๆ ท่านนะคะ
ลองศึกษาข้อมูลจากเพื่อน ๆ  
รับรองว่า...ได้แนวคิดดีๆ อีกเยอะเลยค่ะ
หวัดดีคับ

นั้นน้องแยมหรือป่าว....

พี่ขอเชียร์เลย

ถ้าทำต้องสวยแน่ๆๆ
ทำออกมาแย้ว...น้ารักแน่ๆเลย..แก้มยุ้ยเชียว.อิอิ...ชอบๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 16:08:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าทำจมูกแล้วมันจะดึงตาอีกมั้ยอาคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 19:49:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะไปทำวันที่ 25 ก.ย.นี้แล้วคะ นับวันรอละคะ ตื่นเต้นนนนน มากๆๆ
ไปด้วย ๆ เด๋วไปเปงเพื่อน
ไปชมเพื่อน เปงกำลังใจให้กัล...

- 3-
สวยขึ้นเเน่ๆครับ

ดันดั้งอีกหน่อยเราว่าน่ารักมากๆเลยอ่าคนนี้
ลองหาแบบจมูกที่ชอบสัก 2-3 แบบ
จากนั้นก้อไปหาคุณหมอแนะนำว่า...
โครงหน้าอย่างเรา เหมาะกะจมูกทรงไหนที่สุด
เปนกะลังจัยหั้ยน้าคัฟ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 18:52:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคนทุกคอมเม้นนะคะ แต่อยากหั้นจมูกยาวขึ้น มีหยดน้าม ละก้อดันดั้งขึ้นอีกหน่อย พี่ๆคิดว่าจะทำได้ไหมคะ

ช่วยดูหั้ยหน่อยคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ -/\-
ถ้าทำแล้วหน้าคงจะคมสวยขึ้นนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้