ดู: 101121|ตอบกลับ: 1377
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แก้จมูกครั้งที่ 4 โดยค

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณน้องๆทุกคนที่มาให้กำลังใจ

ไม่รู้จะจำชื่อหมดรึป่าวนะครับ มี

เอ เจได ทราย โอเปิ้ล บอบบี้ ซี บี เปิ้ล กิ๊ฟท์ ปิงปอง ตุ้ย เก่ง ฯลฯ

แล้วยังมีที่โทรมาถามไถ่กัน อย่าง กั้ง ตี้ เซฟ ฯลฯ

อาจมีรายชื่อตกหล่นไปบ้าง  

รวมทั้งได้พบปะกับสมาชิกบางคนของเวปนี้

ยินดีที่ได้เจอกันนะครับ

ไปรอตั้งแต่ช่วง 18 น.

วันนี้คนเยอะมาก เต็มคลีนิคจนไม่มีที่นั่ง

ได้ทำประมาณ 2 ทุ่ม เสร็จ เกือบ 4 ทุ่ม

แล้วจะเอาภาพที่ถ่ายไว้มาให้ชมนะครับ:)
เข้ามาเจิมครับ มาให้กำลังใจพี่โอมครับ ได้ข่าวว่าจมูกใหม่ สวยมากมาย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:55:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็เกินคาด ทั้งพี่ ทั้งหมอ

รอฟังความเห็นของน้องๆที่มาดูกับตาที่คลีนิคดีกว่านะอชิ:)
พี่โอม ใช้ ซิลิ ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ ไซด์ไรครับพี่ อิอิ

แอบถามเดวจาไปแก้บ้าง อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:01:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเดิม 18000

size ใหญ่เหมือนเดิม

แต่ทำออกมาต่างกันมาก

ตัดปีกด้วย 1 ข้าง ไม่ตัดก็ยังสวย แต่ตัดดีกว่า
พี่โอม รีบเอารูปมาลงน่ะครับ จามาปูเสื่อ รอดูคราฟฟฟฟฟ

หายไวไว นะครับพี่
ไม่ได้มาส่งที่คลีนิค..แต่ก็ส่งกำลังใจมาให้นะคร๊า
โอเปิ้ลโทรมาบอกว่าพี่โอมแก้จมูกหนิงล่ะแอบตื่นเต้นตามเรยอ่า คงจะสวยมากๆแน่ๆเรย
สาวกดั้งโด่งไปกันเพียบเรย นี่ถ้าหนิงอยู่กรุงเทพด้วยนี่รับรองงานนี้ไม่มีพลาดแน่ๆ..
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:06:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้มาส่งที่คลีนิค..แต่ก็ส่งกำลังใจมาให้นะคร๊า
โอเปิ้ลโทรมาบอกว่าพี่โอมแก้จมูกหนิงล่ะแอบตื่นเต้นตาม ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-8-19 00:04

ไม่เป็นไรหนิง

ขอบคุณมากๆเลยครับ:)
ยังไม่มีรูปมาลงแหะ

แต่พี่โอมออกจากห้องผ่าตัดมา

เป็นลูกครึ่ง ฝรั่งไปแล้วอ่า

โด่งกว่าเดิม  ปลายพุ่งมั่กๆ

แอบอิจฉากันถ้วนหน้า

และมีคนจองไปเป็นแบบเรียบร้อยแล้วค้าบ
คนที่จองแบบจมูกพี่โอม คนนั้นคือผมเองครับ อิอิ พี่โอมอนุญาติแล้วด้วย ขอบอกว่าสวยโด่งตระการตามากๆเลยครับ
ยังไม่มีรูปมาลงแหะ

แต่พี่โอมออกจากห้องผ่าตัดมา

เป็นลูกครึ่ง ฝรั่งไปแล้วอ่า

โด่งกว่าเดิม  ปลายพุ่งมั่ก ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-19 00:08

ผมคงต้องขอจองบ้างแล้วหล่ะ
แก้ไขล่าสุด pokpokko เมื่อ 2009-8-19 00:17

อย่างน้อยก็นู๋คนนึงอ่ะ ที่อิจฉามากกก อิอิ

โด่งกว่าเดิมอย่างเห็นได้ชัด ออกมาหน้าเปนลูกครึ่งอย่างที่พี่ซีบอกเลยละค่ะ^^

ปล. นู๋บังเอิญได้ไปเห็นตอนคุณหมอกำลังยัดซิลิฯ ใส่เข้าไปในตะหมูกพี่โอมพอดีเลย...

อยากบอกว่า ใส่ปุ๊ป โด่งปั๊บ 5555+ เพิ่งเคยได้เห็นเลยนะเนี่ย ประสบการณ์ที่ดีจิงๆๆ

ซิลิฯ ที่คุณหมอใช้ อ่อนมากกก ไม่คิดว่าจะอ่อนได้ขนาดนี้ งิงิ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:36:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปมาแล้ว

ยังสดๆเลย(ดูได้จากเลือด สดจริงๆ)

เพิ่งทำเสร็จ ยังบวมยาชาอยู่เลย

จะเห็นทรงชัดๆ ต้องรอยุบก่อนนะครับ
ชอบมากๆเลยพี่โอม หายไวไวนะครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:38:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดูกันต่อ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:40:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชอบมากๆเลยพี่โอม หายไวไวนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-8-19 00:38

ขอบคุณครับบี:)
มาเปนกำลังใจให้พี่โอม หายไวๆคัฟ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:41:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเปนกำลังใจให้พี่โอม หายไวๆคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-8-19 00:40

ขอบคุณนะบอบที่แวะมาวันนี้
เพ่โอม..เท่ห์จังเลย......เด๋วยุบแย้ว..ก็หล่อได้ใจเก๋อีกแหล่ะ..คริคริ
ขอบคุณนะบอบที่แวะมาวันนี้
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-19 00:41

เมื่อไหร่ที่มีโอกาส บอบก็อยากเจอคัฟ

วันนี้เลิกงานไวด้วยคัฟ เลยเปนโอกาสดี ได้ไปส่งพี่โอมขึ้นเขียง คุณหมออ่าคัฟ

อิ อิ

ไว้มีโอกาสดีๆ อีกเมื่อไหร่ ก็เจอกันอีกคัฟ ไม่พลาดคัฟ

อิ อิ
จมูกใหม่โด่งสวยมากเลยพี่ เห็นแล้วอิจฉาอ่า ทำไมสวยขนาดนี้อ่ะค้าบบ ดีใจด้วยนะพี่ ยังไงมาอัพรูปเรื่อยๆๆนะค้าบบ
รอชม
โอ้ ทรงสวยมากคับ หายไวไว นะพี่
พี่โอมค่ะ กิ๊ฟท์กลัวเลือดดดดดดดดด

เเต่ดูพี่โอมเเล้ว ตอนลุกขึ้นจากเตียง

นึกว่า เดินลงมาจากเครื่องบินเหอะ ไม่ทราบว่าเป็นลูกครึ่งประเทศไรค่ะ ^ ^

สวยมากค่ะ ปลายพุ่งพรวดดดดดดดด ออกมาเรย

น้องโตะจายกันหมดเยยยยย

พักฟื้นเเละขอให้หายเร็วๆนะค่ะ

รอชมตอนยุบอะค่ะ เลิสเเน่เรยยยยยยยยยยย

+++ ท่านผู้ชมที่เเวะเยี่ยมทุ้พี่โอม อาจจะตานี่ลุกเป็นไฟกันเรยทีเดียว
สังเกตได้จากอุณหภูมิให้คลีนิกเเร้ว  ร้อนผ่าววววว กันทุกคน อิฉามากๆๆ+++
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 00:48:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกใหม่โด่งสวยมากเลยพี่ เห็นแล้วอิจฉาอ่า ทำไมสวยขนาดนี้อ่ะค้าบบ ดีใจด้วยนะพี่ ยังไงมาอัพรูปเรื่อยๆๆนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-19 00:44

คุณหมอทำให้ตามแบบที่พี่อยากได้เลย

จมูกของบอสก็สวยมากๆๆๆๆ จะมาอิจฉาพี่ทำไมอ่ะ

รอยุบแล้วพี่จะมาอัพให้ดูอีกครับ
โด่งมากกกกก สวยแล้วนะค้าพี่โอม เปนกำลังใจให้นะคะ หายไวอยู่แล้วพี่โอมซะอย่าง

ขอโทดด้วยนะค้า วันนี้เรยไม่ได้ไปส่ง แต่ ส่งกำลังใจไปให้เต็มที่เรยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้