ดู: 3929|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเล่าความประทับใจในตัวหมอเฉลิม เเละเพือนๆชาวดั้งโด่งหน่อยเถอะ ไม่ไหวเเล้ว อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปที่คลีนิคมาครั้งเเรก  กะไปชมสถานที่เฉยๆ  ดั๊นโชคดีไปเจอคุณปลาทำตา

เลยได้เจอเพื่อนๆเกือบครบทีมเลย นิสัยดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบอกประทับใจมากกกกก เเต่มีเรื่องประทับใจกว่านั้นอีกเจอคุณหมอเรียกเข้าไปให้ปรึกษาเลย

ปลื้มมมมมมมม 555  คุณหมอบอกว่ารูปทรงพอได้อยู่ จะทำหรือไม่ก็ได้ ผมอยากได้ทรงคุณโอเปิ้ล

เเต่โด่งน้อยกว่านิดนุง หมอบอกว่าทำได้ ถ้ายังไงทำเเล้วจะเอารูปมาอวดเพื่อนๆกันนะคับ

ขอบคุณคับ ^^
โชคดีคะเจอหมอดีทำตาที่หมอชาตรีืั้ที่ชม.ตอนตัดไหมหมอไม่ดูแผลเลยคะให้ผู้ช่วยตัดไหมให้คะประทับใจมากคะไม่มีคำถามเลยคะ
อืมๆ จะรอดูครับผม อิอิ :) คนหล่อจะเกิดขึ้นอีกแล้ว
ตัวเจงของกอฟล์ซู้ง สูง
หล่อด้วยน้า
ถ้าทำจมูกแล้วต้องหล่อก่าเดิมอีกแน่ ๆ เลยคัฟ
ว้าววววโชคดีจิงๆอ่า  ไปมั่งดีก่า จะเจอใครมั่งมั๊ยล่ะคับนี่

อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 05:36:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โชคดีคะเจอหมอดีทำตาที่หมอชาตรีืั้ที่ชม.ตอนตัดไหมหมอไม่ดูแผลเลยคะให้ผู้ช่วยตัดไหมให้คะประทับใจมากคะไม ...
ต้นฉบับโพสโดย ning54 เมื่อ 2009-8-18 00:03

คับผม ดีทั้งคุณหมอ ดีทั้งทีมงานดั้งโด่งเลยคับ ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 05:37:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมๆ จะรอดูครับผม อิอิ :) คนหล่อจะเกิดขึ้นอีกแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-8-18 00:04

ถ้าทำเเล้วจะนำภาพมาฝากทุกท่านนะคับ ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 05:39:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตัวเจงของกอฟล์ซู้ง สูง
หล่อด้วยน้า
ถ้าทำจมูกแล้วต้องหล่อก่าเดิมอีกแน่ ๆ เลยคัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-8-18 00:08

ไม่หล่อต้องโทษโอเปิ้ลนะคร๊าบบบบบบบ  เพราะว่าเอาจมูกโอเปิ้ลเปนต้นเเบบ 555  
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 05:39:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าววววโชคดีจิงๆอ่า  ไปมั่งดีก่า จะเจอใครมั่งมั๊ยล่ะคับนี่

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-18 00:36

ขอให้โชคดีนะคับ ^^
เพ่กอล์ฟ ต้องหล่อเเหงมๆๆ ถ้าทำมาเเระ

สูงเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนน แอบหน้าเด็กด้วย ^ ^

เปนกำลังใจให้ค่ะ เพ่ชายยยยยย

26.gif (2.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

ได้เจอครบทีม
โชคดีจัง
อยากเหน จขกท จัง
ทำเมื่อไหร่ เอารูปมาลงนะครับ
วันนี้ไปกันกี่โมงคะ เสียดายไม่ได้เจอ เรากลับประมาณ3โมงครึ่งจ้า
วันนี้ไปกันกี่โมงคะ เสียดายไม่ได้เจอ เรากลับประมาณ3โมงครึ่งจ้า
ต้นฉบับโพสโดย dada เมื่อ 2009-8-18 09:27

วันนี้มีคิวส่งพี่โอมขึ้นเขียง 18.30 น.นะครับ ใครที่อยากไปให้กำลังใจพี่โอม เชิญได้ครับ
น้องๆ คนไหน อยากเจอ ขั้นเทพทั้งหลาย เชิญได้เลยครับ มาพบปะพูดคุย (เสียงดังมาก... ลั่นคลีนิกเลย) กันได้

ปล. คุณอาจโชคดี ได้ลัดคิวปรึกษา อย่างใครบางคนนะ อิอิอิ (อุ้บส์... พูดอะไรออกไป)
วันนี้มีคิวส่งพี่โอมขึ้นเขียง 18.30 น.นะครับ ใครที่อยากไปให้กำลังใจพี่โอม เชิญได้ครับ
น้องๆ คนไหน อยากเจอ  ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-8-18 11:12

เพ่ตั้ม เด๋วคลีนิกเเตกเเน่วันนี้ ไม่เเค่พี่ๆเทพ ทั้งหลายน้องๆ จะเเห่ไปกันพรึบบบบบบอะจิ

อิ อิ
อ่ะ นั่นดิ แล้วทีนี้ คนที่เครียดอ่ะ พี่โอมเลยนะ....
เพราะ ไหนจะน้องๆ ขอเข้าปรึกษา ไหนจะเม้าท์เสียงดัง
คนนอนรอบนเขียง คงเครียดน่าดู... {:13_947:}
ได้เจอตัวจริงน้องกอล์ฟแล้ว

ขนาดยังไม่ทำอะไรโครงหน้ายังหล่อขนาดนั้น

ถ้าทำแล้ว สงสัยพี่ต้องขอลาออกจากทุกตำแหน่งอีกครั้งแน่นอน (ไม่รู้จะมีตำแหน่งอะไรให้ลาออกอีกเนอะ)

น้องกอล์ฟถือว่าโชคดีมาก ที่คุณหมอเรียกเข้าไปให้คำปรึกษาวันนั้นอ่ะ

รู้ป่ะครับ ขนาดการปรึกษา ยังต้องจองคิวกันยาวเลยน๊า ถือว่าโชคดีมากๆเลยอ่ะ
ได้เจอครบทีม
โชคดีจัง
อยากเหน จขกท จัง
ทำเมื่อไหร่ เอารูปมาลงนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Sydney เมื่อ 2009-8-18 09:23

แสดงว่าคงไม่ได้นับซีเป็นทีมเดียวกันแน่เรยอ่ะ  TT^TT
แสดงว่าคงไม่ได้นับซีเป็นทีมเดียวกันแน่เรยอ่ะ  TT^TT
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-18 12:28

นี่นี่ พ่อหนุ่ม จะน้อยใจไปถึงไหนกานอ่ะ ก็อยู่ทีมเดียวกันนั่นแหละ
วันนี้จะไปกันอีกมั้ยคัฟ

วันนี้พี่โอม ไปแก้จมูกคัฟ ตอนเยนๆ

บอบก็ว่าจะแวะไปเหมือนกันคัฟ

แวะมาเจอกันได้น่ะคัฟ

อิ อิ
วันนี้จะไปกันอีกมั้ยคัฟ

วันนี้พี่โอม ไปแก้จมูกคัฟ ตอนเยนๆ

บอบก็ว่าจะแวะไปเหมือนกันคัฟ

แวะมาเจอกันได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-8-18 12:51

เย้... จะได้เจอน้องบอบบี้ในทรงผมอันเร้าใจทรงใหม่แร้ว
55+ฟังดูเเล้วน่สนุกเเหะ

เหล่าเทพๆๆพบปะ 55+
ต้นฉบับโพสโดย dada เมื่อ 2009-8-18 09:27

3โมงครึ่ง ปลาไปถึงแล้วนะ
งอนบอบแล้ว ไม่ยอมมาส่งเค้านะตัว
ว๊า...อดเห็น ทรงผมใหม่ อันเร้าใจ ของบ๊อบ เลยอ่ะ...
งอนบอบแล้ว ไม่ยอมมาส่งเค้านะตัว
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-18 13:15

อ่าน่ะ มีงอน

ทำงานอ่ะคัฟ

เมื่อวาน ทำตั้งแต่ 9.30 am until 9.00 pm คัฟ

กลับถึงห้องแทบสลบคัฟ

แต่วันนี้เลิกเร็วเลิก 6.30 pm คัฟ เดียวว่าจะแวะไปคลีนิคคัฟ

ถ้าว่างก็แวะมากันนะคัฟ มาให้กำลังใจพี่โอมด้วยคัฟ

อิ อิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้