ดู: 1115|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ครๆ ก็ชมว่าหน้าอกเราสวย ปังมากค่ะ บอกเลยว่าเราทำที่ Thesib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาติเล่าประสบการ์ทำนมครั้งแรกให้ทุกคนได้ฟังกันนะค่ะ
ซึ่งทำมาไม่นานมากเพียง 2 เดือนเท่านั้น
ทรงสวยจริงๆ คนที่สนใจก็อ่านรีวิวเราได้เลยค่ะ

คลินิกที่เราไปทำชื่อ  Thesib Clinic คุณหมอที่ทำคือคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ข้อมูลส่วนตัวคือเราส่วนสูง 164 ซม. หนัก 46 กิโล  อายุ 30 แล้วค่ะ เมื่ออายุเริ่มมากขึ้นสิ่งที่อยากจะทำก็คือการดูแลตัวเองไม่ให้รู้สึกว่าอายุมากแล้วเราต้องเปลี่ยนไปตามอายุ ยิ่งอายุมากขึ้นเราก็รู้สึกว่าเราต้องดูแลตัวเองให้สาว ให้สวยอยู่ตลอดเวลา เวลาไปไหนกับแฟนเขาจะได้รู้สึกว่ามีแฟนที่ดูดี อีกอย่างคือตั้งใจอยากเปลี่ยนตัวเองเรื่องการแต่งตัว ถ้าเรามีหน้าอกที่สวยก็สามารถแต่งตัวให้สวยขึ้นได้ ทำให้เรามีความมั่นใจ

ซึ่งการที่เรามีหน้าอกเล็กก็เกิดการพันธุกรรม แม่เรา พี่สาวเรา หน้าอกก็เหมือนเราเลยคือ ไม่มีนมพอๆ กันแต่ก็ยังไม่ใครทำหน้าอกแต่อย่างใด มีเรานี่แหละที่ตัดสินใจทำดีกว่า ดังนั้นเราก็เริ่มมองหาข้อมูลในเว็ปไซต์และกลุ่มศัลกรรมต่างๆ อ่านและวิเคราะห์ดูว่าจะทำที่ไหน ทำกับคุณหมออะไรถึงจะทำแล้วสวย อ่านเยอะจนเราเคยนอนเอาไปฝันเป็นตุเป็นตะ555555

สรุปสุดท้ายเราก็ตัดสินใจทำกับคุณหมอดารินทร์  เราไม่ได้อ่านแค่รีวิวเสริมหน้าอกนะค่ะ เรายังเขาไปติดตามคุณหมอในเพจของคลินิกนั่งดูไลฟ์สดที่คุณหมอผ่าตัดเสริมหน้าอกคือเคสเยอะมากจริงๆ ไม่เชื่อเพื่อนลองเขาไปดูได้ที่ The SIB Beauty Clinic คือดูเลยก่อนและหลังทำทันทีว่าเป็นอย่างไรบ้าง เคสเยอะมาก ตอนที่ตัดสินใจแล้วว่าทำกับคุณหมอก็โทรไปจองคิวเข้าพบก่อนค่ะ เจอกับคุณหมอครั้งแรกก็รู้สึกสบายใจเพราะ คุณหมอพูดจาเป็นกันเอง รู้สึกไม่กังวลเลย คุณหมอแนะนำให้เราเสริมทรงกลม ขนาด 375 ซีซี เพราะเป็นขนาดที่เหมาะกับเราที่สุด เพราะถ้าใส่ไซส์ที่มันใหญ่เกินไปจะดูทรงไม่เป็นธรรมชาติอีกอย่างถ้าใส่ใหญ่เกินไปในอนาคตผลที่จะตามมาคือหน้าอกจะเป็นคลื่น เดียวต้องมาเจ็บตัวรอบสองแก้ไขหน้าอก เราตัดสินใจตามที่คุณหมอแนะนำแหละดีที่สุด  ผลที่ได้ก็อย่างที่ให้ดูภาพหน้าอกเราคือสวยอย่างที่เราต้องการแค่นี้ก็ถือว่าเราตัดสินใจถูกที่เลือกทำที่นี่ค่ะ

ใครคลิกเข้ามาอ่านแล้วเกิดสนใจเรามีเบอร์ติดต่อทางคลินิกที่เบอร์  088-2228660 เพื่อใครอยากลองโทรไปรับคำปรึกษาก่อนก็ได้นะค่ะ เขาไม่คิดค่าใช้จ่าย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้