1เฟรม
ดู: 575|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ขายส่ง] โบท็อก ฟิลเลอร์ ไหม แฟต หน้าใส กลูต้า - ของแท้ 100%

[คัดลอกลิงก์]

Clapio Cell, BNMS เมโสผิวใสจากแซลมอนสเปิร์ม สำหรับใบหน้ามีปัญหาสิวฝ้าจุดด่างดำโดยเฉพาะ ราคาพิเศษมาก สอบถามทางแชทได้เลยจ้า  

QC ของก่อนส่ง ทุกชิ้น  
ของแท้ 100% ส่งของทุกวัน  

ใครทำคลินิกเสริมความงาม สั่งได้นะคะ บริการเต็มที่ค่ะ  

ตัวยา อุปกรณ์ และเครื่องมือแพทย์ ราคาปลีก-ส่ง  
เก็บ contact เราไว้เป็นทางเลือก กรณีของขาด ต้องการของด่วน ส่ง Kerry ถึงภายใน 1-2 วันค่ะ  

Botulax 200u  
Botulax 100u
Hutox 100u  
Dermalax  
Rejeuneese
Juvederm
Cute Gel
Clapio Cell  
BNMS
221 Lipolytic solution  
XDNA
210 Depigment
BABI Lone
Lipobella
Restylane Vital  
Restylane Vital Light  
ยาชา M-Cain Cream  
GUNA Made  
ไหมก้าง ไหมชุบโบท็อก
TRQ 19x100  
GLUTAX
Cindella Set
Lumigen Gluta

สนใจทักแชท สอบถามราคาก่อนได้ค่ะ  

#Botulax #Dermalax #ClipioCell #Cytocare #Lipolytic #Restylane #ยาชา #MCainCream #GUNAMade #Collagen #TRQ  

Line : @vbq3228h  
FB : thesecretpotion   
หากสนใจต้องการดูสินค้าจริง ไลน์โดยตรงที่ https://line.me/R/ti/p/%40vbq3228h  

the secret potion (เดอะ ซีเครท โพชั่น) ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้