ดู: 1245|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำบุญสวยชาติหน้า เสริมจมูกสิค๊า..สวยชาตินี้ แม้แต่แม่ยังร้อง อุ๊บ๊ะ!

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวพลีชีพมาแล้วจ้าพี่จ๋าาาา หลายคำถามเหลือเกินตั้งแต่เราหน้าเปลี่ยน 55555 ทำจมูกที่ไหน? ทำจมูกทรงอะไรดี? ทำจมูกหมอไหนดี? ทำจมูกครั้งแรกเจ็บไหม? โอยยยเยอะ จนบางทีอยากจะตั้งโต๊ะแถลงข่าวให้รู้แล้วรู้รอด อย่ารอช้าค่ะ มุงกันเข้ามา! วันนี้เราจะแจกแจงรายละเอียดให้ได้อ่านกัน พร้อมกับยอมงัดภาพ “ก่อนทำ” มาให้ชมเด้อ ไปค๊าาา... ดูอดีตที่แสนชอกช้ำกันก่อน ไม่มีวันไหนเลยที่จะไม่โดนเพื่อนล้อ

เราหาข้อมูลค่อนข้างเยอะ เกี่ยวกับคลินิกศัลยกรรมจมูก จนสุดท้ายก็ตัดสินใจเลือก Amed Clinic เพราะเห็นรีวิวสวยๆ เยอะ แล้วก็อีกเหตุผลหนึ่งคือที่นี่มีแต่ศัลยแพทย์เฉพาะทางเท่านั้น ก็จัดการนัดแนะเลยค่ะ จำได้ว่าเป็นเดือนกุมภา 60 ตอนแรกก็ตื่นเต้นนะ อยากได้ดั้งโด่งสุดตัวไปโลดดด แต่! คุณหมอเบรกไว้ ว่าไม่ควรทำสูงไปนะ มันจะทะลุ OK ค่ะ เชื่อหมอเถอะหมอเรียนมา 5555 และเราก็ตัดสินใจเลือกเสริมจมูกด้วยซิลิโคน Premium USA ค่ะ คือดีงามมากก แท่งซิลิโคนแบบนี้จะนิ่มปานกลาง ทำให้เสริมออกมาแล้วเนียนเป็นธรรมชาติที่สุด พอถึงตอนผ่าตัดก็ไม่เจ็บเลย พี่ๆ ผู้ช่วยแพทย์ที่อยู่ในห้องพูดคุยดีมาก จนทำให้ลืมความกลัวไปหมด

เอาล่ะ.. ตามไปดูพัฒนาการความสวยของเราในชาตินี้กัน
จะใช้เวลาเท่าไหร่กันนะ หลังผ่าตัดเสริมจมูก ถึงเปลี่ยนเป็นคนละคนได้ขนาดนี้?

ปัจจุบันคือชีวิตดี๊ดีขึ้นมาก เดินไปไหนก็มีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมา ทำไมสวยขึ้น? หรือไม่ก็พุ่งคำถามเกี่ยวกับศัลยกรรมจมูกมาเต็มไปหมด 5555 เอาเป็นว่าเราตอบไปหมดแล้วเนอะว่าทำที่ไหน ซิลิโคนอะไร แล้วก็ลงรูปให้ดูรัวๆ แล้วว่าหลังทำอาการจะเป็นยังไง แผลหายประมาณวันที่เท่าไหร่ ถ้าใครสนใจ Amed clinic ที่เดียวกับเรา ลองทักไลน์ไปสอบถามมาดาม แล้วก็ส่งรูปให้คุณหมอประเมินเบื้องต้นก่อนก็ได้ @amedhotline (อย่าลืมใส่@นะคะ) แล้วอย่าลืมเอาจมูกสวยๆ มาอวดกันด้วยน้า

ปัจจุบัน ให้ภาพเล่าเรื่อง!!

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-25 15:53:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สอบถามได้นะคะ♥
ดูเป็นสาวเต็มตัว สวยขึ้นมากเลยครับ กลายเป็นคนละคนไปเลย (#ผมเองก็เช่นกัน หลังศัลยกรรมน่ะนะ)

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ >,,<  โพสต์ 2018-7-9 10:30
ระหว่างจัดฟันอยู่ ทำจมูกได้ด้วยหรอคะ

แสดงความคิดเห็น

ถ้าอายุยังไม่ถึง18 แล้วก็เพิ่งจัดฟันใหม่ๆ คุณหมอจะบอกให้รออีกหน่อยนะคะ (อันนี้เคสเพื่อนหนู) แต่ของหนูใกล้จะจัดฟันเสร็จแล้ว ก็เลยทำจมูกได้ค่ะ คงไม่มีอะไรเคลื่อนไปมากกว่านี้อีกแล้ว  โพสต์ 2018-7-9 10:35
หมอเหลาซิลิโคนสวยจัง
ดูเป็นสาวเฉี่ยวไปเลย ถ้าไม่ทำก็สวยชาติหน้าจริงๆค่ะ 555 ขำๆน้า
โด่งปังมากก แต่รวมๆแล้วเข้ากับหน้าดีนะคะ
อุ๊ปปปส์ เจ้รู้สึกว่าเราหน้าคล้ายกันเลย
อ่อป่าว..จมูกทรงคล้ายกัน 5555 สวยคร่าา
โด่งปั๊วะมากกลูกสาว
หูววว ไม่ช้ำเลยเหรอ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-8 09:34:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หนูจองทันช่วงโปร บวกเพิ่มค่ายาหลับ ก็จ่ายไปประมาณ 2 หมื่นนิดๆค่า
ทำกับหมอไหนครับ
แอบโด่งปรี๊ดอยู่นะคะเนี่ย แต่ก็สวยดีจ้า ดูแลดีๆ ระวังอย่าให้ชนอะไรก็พอ
สวยจ้า หน้าเปลี่ยนไปเยอะ
แล้วถ้าไม่ใส่ไอเฟลทิป เท่าไหร่คะ
ดูดีมากเลยคร้า
น่าจะได้สโปลตรงสันอีกหน่อยนะคะ จะได้ดูเป็นธรรมชาติ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-27 09:44:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Manow_wow ตอบกลับเมื่อ 2018-8-21 09:56
แล้วถ้าไม่ใส่ไอเฟลทิป เท่าไหร่คะ

ตอนนี้เห็นมีโปรเสริมจมูกแรก แบบไม่ใส่ไอเฟลทิป ราคา 19,999 นะคะ
ไม่รู้ว่าเต็มรึยัง ต้องลองแชทไปถาม
555 แอบฮาชื่อหัวข้อกระทู้ แต่ก็สมควรร้องอุ๊บ๊ะจริงจร้า สวยขึ้นเยอะเลย
เพิ่งลองแชทไปถามมา มาดามบอกโปร19,999 เต็มแล้วอ่ะค่ะ ฮื่ออ เสียใจตัดสินใจช้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้