ดู: 1044|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ผอมแค่ไหนก็เสริมหน้าอกสวยและดูเป็นธรรมชาติได้เหมือนก้น 375ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะพึ่งได้หน้าอกคู่ใหม่มาค่ะ  เลยเอามาให้เพื่อนที่กำลังศึกษาข้อมูลได้ดูกันว่าทำแล้วโอเคหรือเปล่า เราชื่อตองนะค่ะ อายุ 30ปีล่ะ ทำหน้าอกไปได้ครบ1เดือน ขนาด 375ซีซี ทรงกลมค่ะ
มาดูรูปหลังทำกัน

รูปก่อนที่จะเสริม

ตองเป็นคนตัวผอมมาก เนื้อหน้าอกไม่ต้องถามตามที่เห็น55555 ถ้าถอดเสื้อมาไม่เห็นหน้า เห็นหน้าอกก็คงคิดว่าเราเป็นผู้ชายแน่นอน ก่อนที่จะทำก็แอบกลัวเหมือนกันว่าทำออกมาแล้วจะออกมาดูเป็นธรรมชาติหรือเปล่าเพระเนื้อนมไม่มีเลย ก็พยายามศึกษาข้อมูลคลินิกที่น่าจะทำสวยที่สุด เราก็เลยเลือกที่จะทำเดอะซิปคลินิก เพราะอ่านรีวิวคนที่ไม่มีหน้าอกเหมือนเราทำออกมาแล้วสวยดี

วันที่จะเสริมหน้าอกรู้สึกตื่นเต้นมาก พอได้พบคุณหมอคุณหมอก็ทักเราเห็นหน้าซีดๆ ก็ให้กำลังใจว่าไม่ต้องกลัวนะ เดียวตื่นขึ้นมาก็มีหน้าอกแล้ว ทำใจให้สบาย เราก็รู้สึกสบายใจขึ้นเยอะมาก พอพูดเสร็จก็ขึ้นเตียงค่ะ ก็มีพยาบาลให้น้ำเกลือ ไม่นานมากสักพักก็นอนหลับไปเลย พอรู้สึกตัวก็มีหน้าอกแล้ว

ซึ่งตอนใช้ชีวิตหลังผ่าตัดก็ต้องดูแลตัวเองให้ดีหน่อยค่ะ เรานอนแบบนั่งหลับเลยไม่สามารถนอนบนที่นอกปกติได้เพราะจะทำให้แผลอักเสพการนั่งนอนเป็นวิธีที่ดีที่สุดสำหรับผ่าตัดเสริมหน้าอกช่วงที่ดูแลตัวเองแรกๆ งดแอลกอฮอล์ งดกินของหมักของดองเลยค่ะ แล้วก็กินอาหารอ่อนๆ ซึ่งหมอจะนัดอีกครั้งเพื่อเอาผ้าพันแผลออกตอนครบ 3วัน แล้วก็นัดตัดไหม ตอนครบ 14 วัน ก็จะเริ่มนวดหน้าอกได้เลย ซึ่งช่วงแรกต้องค่อยนวดแบบเบาก่อน เพราะเดียวจะเจ็บและเกิดการอักเสพได้ ตอนนี้หน้าอกเราไม่รู้สึกเจ็บแล้วค่ะ แผลแห้งดีมากหน้าอกก็เริ่มที่จะนิ่มด้วย แต่ก็ไม่หยุดนวดนะค่ะ พนักงานเขาแนะนำให้นวดไปตลอดสัก 1ปีเลย เพื่อไม่ให้เกิดผังผืดค่ะ

ตอนนี้ชีวิตก็มีความสุขขึ้นมากเลย หน้าอกดูเป็นธรรมชาติ มีเนินอกนม ใส่เสื้อผ้าก็สวยขึ้นเยอะกว่าเมื่อก่อนตอนนี้มั่นใจที่จะแต่งตัวเซ็กซี่ไม่อายใครอิอิ ขอบคุณทุกคนสำหรับการติดตามอ่านรีวิวของเรานะค่ะ ใครสนใจอยากเสริมที่เดียวกับเราก็โทรไปที่คลินิกได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้