ดู: 557|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครอยากหน้าอกสวยเหมือนเราแนะนำมาทำที่เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะ เราชื่อหมวยค่ะ ไปเสริมหน้าอกมามีแต่คนทักว่าทำแล้วสวยขึ้น เราก็เลยตั้งใจจะมารีวิว
ให้เพื่อนๆ ในดั่งโด่งได้เป็นความรู้ เผื่อสำหรับคนที่กำลังมองหาคลินิกอยู่ว่าจะทำที่ไหนดีเพื่อเปรียบเทียบ
ก็จะได้เคสไว้ศึกษานะค่ะ

ซึ่งหมวยเป็นคนหน้าอกเล็กมาก นมห่างด้วย คือเมื่อก่อนพยายามซื้อชุดชั้นในแบบดันทรง ก็เอาไม่อยู่เลย
ดันยังไงก็ดันไม่ขึ้น แบบว่าไม่เห็นเนินหน้าอกเลยค่ะ(ชีวิตเศร้ามากเลยขอบอก555) ก็เลยคิดว่าการแก้ไข
ปัญญานี้ได้ดีที่สุดและเห็นผล ก็ต้องพึงศัลยกรรมดีกว่า แต่ถามว่ากลัวมั้ย พูดเลยว่ากลัวมากค่ะ
แต่ความอยากสวยมันมากกว่าความกลัวก็เลยตัดสินใจทำ555

เราเลือกไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิกค่ะ  อ่านรีวิวส่วนใหญ่ก็ทำออกมาแล้วสวยดูเป็นธรรมชาติดี
ทำออกมาไม่เป็นบล็อคก็โอเคแล้วค่ะ เราเสริมขนาด 400cc. แบบทรงกลม
ตอนนี้หน้าอกครบ 1 เดือนแล้วและหมอก็แนะนำให้เรานวดตั้งแต่ตัดไหมค่ะ

เห็นหน้าอกของหมวยแล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ สวยใช่ไม่เอย ใครอยากมีหน้าอกสวยเหมือนหมวย
ไม่ต้องกลัวเจ็บนะะค่ะ ท่องไว้นะค่ะว่า อยากสวยต้องอดทน เจ็บไม่กลัวแต่ต้องกลัวไม่สวยค่ะ
ใครที่อยากจะเสริมหน้าอกที่เดียวกัน เรามีเบอร์ค่ะโทรไปได้เลยนะค่ะที่ 088-2228660 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้