ดู: 1551|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัยแก้จมูกบวกรูจมูกของปรางมันสูงต่ำไม่เท่ากัน เดอะซิบคลินิก ช่วยคุณได้

[คัดลอกลิงก์]
สวยปลอดภัยแก้จมูกบวกรูจมูกของปรางมันสูงต่ำไม่เท่ากัน

ก่อนทำจมูกเอียงรูไม่เท่ากันทำงานต้องหามุมบอกเลย
หวัดดีทุกคน เป็นผู้หญิงก็ต้องอยากสวยเนอะ ปรางเลยตัดสินใจแก้จมูกซะเลย555 วันนี้มารีวิวความเปลี่ยนแปลงของปรางที่ได้ทำจมูกมาเมื่อเร็วๆนี้เอง แต่ว่าถ้าสังเกตนะมันจะไม่สวยเท่าไร คือใจปรางอยากให้มันสูงอีกหน่อยนึง พุ่งอีกนิดนึงงงงง (นี่นิดๆนะ555)

2วันแรก เเบบชิลล์มาก
และที่สำคัญคือรูจมูกของปรางมันสูงต่ำไม่เท่ากันด้วยนี้ เป็นการแก้ จมูกครั้งที่ 2 ของปรางและค่ะ

5 วันเองจ้า ไม่บวมเลย
ตอนที่คิดว่าจะทำจมูกก็ดูอยู่ว่าจะทำที่ไหน ก็ได้เห็นในไอจีและFacebookคลินิกเดอะซิบ น่าสนใจ มีคนทำเยอะ สุดท้ายตัดสินใจทำที่นี่ ดูแล้วน่าเชื่อถือรีวิวเยอะอยู่

เหมือนกันทำกับหมอ  ดารินทร์ เป็นแบบเสริมซิลิโคนแล้วบวกด้วยกระดูกอ่อนหลังหู เรื่องทรงหรือชนิดซิลิโคนก็ไปคุยกับหมอดูก่อนนะว่าเราเหมาะกับแบบไหนมากกว่ากัน ราคาไม่เท่ากัน

เมื่อถึงวันที่นัดหน้าจะประมาณวันที่ 8  นะ ปราง ก็เลยตัดสินใจทำเลยจ้า  เมื่อไปถึงคลินิก ก็มีเจ้าหน้าที่พาปรางไปถ่ายรูป เสร็จแล้วก็ มีเจ้า หน้าที่พนักงานพาเราไป
เตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัด บอกก่อนเลยนะ ปรางเป็นเคสแก้ ของปรางทำแบบโอเพ่น โดยใช่กระดูกอ่อนหลังหูมารองปลาย เพื่อ จะได้ ยืดจมูกออกมาได้ ยาวขึ้นและกันทะลุด้วย

บอกเลยว่าเคสปรางนี้คุณหมอต้องวางยานอนหลับด้วยนะค่ะเพราะแคสปรางใช่เวลา ทำประมาณ เกือบ 2ช.ม. เลย อะค่ะ หลังทำ เสร็จคุณหมอได้เย็บปิดแผล 2 ที่ คือ ที่ใบหู 1 ที่ และ จมูก 1 ที่ ค่ะ  คุณหมอ นัด 14 วันตัดไหมที่ใบหู กับจมูก

จะบอกว่า  วันนี้วันที่10 ปรางก็ ออกไปรับงานแล้ว ค่ะ บอกเลย ว่าไม่บวม เลย มันสุดยอดเลยค่ะ และทรงที่ได้ออกมามันเริ่ดแบบ ที่ปรางคิดไว้ขนาดยังไม่ยุบบวมนะค่ะยังสวยขนาดนี้ถ้ายุบบวมแล้วมันจะสวยขนาดไหนเดียว

ปรางจะมาอัพเดทรูปให้ดูเลื่ยนๆ นะค่ะ นี้ขนาดยังไม่กี่วันยัง แป๊ะปังขนาดนี้ ถ้าควบเดือนจะสวยขนาดไหน ปักหมุดรอเลยจ้า วันนี้บายๆ นะจ้าหวังว่ารีวิวนี้จะช่วยให้ เพื่อนๆ ที่อยากแก้ลองอ่านดูไว้เป็นข้อมลูนะจ้า

รับงานแล้ว แบบ ชิลล์ สุดๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้