ดู: 843|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถอยจมูกใหม่ป้ายแดง ราคาไม่แรงดีต่อใจมากค่ะ .เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า ขอแนะนำตัวก่อนเลยยย ชื่อเบลลลนะค่ะ  วันนี้จะมาแนะนำที่เสริมจมูกดีๆ ให้เพื่อนฟังกันค่ะ แน่นอนก่อนที่เราจะมาบอกเพื่อนๆได้เนี้ยยย เราต้องมีประสบการณ์มาก่อน  แต่เอาละค่ะเราว่ามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า คือผ่านมาไม่นาน เราพึ่งไปอัพดั้งมาค่ะ แล้วผลรับที่ได้มันเวิค ดีเลยแหละ เลยอยากจะเอามาเล่าให้ฟังกัน

เป็นรูปก่อนทำเราเอง สังเกตได้ว่าไม่ค่อยมีดั้งเยอะสักเท่าไหร่ แต่ส่วนตัวเราเป็นคนที่ชอบแต่งหน้า แต่งตัวหนักๆ จัดเต็ม ออกแนวเปรี้ยวๆหน่อย ฮ่าๆ  แต่กว่าจะออกมาเป๊ะขนาดนี้ แต่งนานเป็นชั่วโมง55555.
        ก็เลยคิดมาสักพักแล้วแหละว่าเสริมจมูกดีมั้ย เห็นเพื่อนๆทำมากันแล้วชีวิตดี  ใช้ชีวิตง่ายขึ้น แต่งตัวแต่งหน้านิดหน่อยก็ดูเข้าไปหมด  บอกเลยเกิดกิเลสมากค่ะ เลยปรึกษาเพื่อนก่อนเลยแบบไม่รู้จะไปที่ไหนดี เพราะเชื่อมั้ยสถานที่เสริมความงามเดี๋ยวนี้เยอะมากๆเลยค่ะ เลือกไม่ถูก เลยสังเกตจากคนใกล้ตัวนี่แหละคือเพื่อนในแก๊งเราคนนึงค่า  เป็นคนที่เราคิดว่าทำมาแล้วโอเคสุด ถูกใจเราด้วย55555ก็เลยถามสะเลยย  นางเลยแนะนำเลอลักษณ์ให้รู้จัก แล้วเราก็เข้ามาที่ รพ.เลย ไม่อยากรอนาน เพราะความสวยรอไม่ได้ (คุ้นๆมั้ย555)
        พอมาถึง รพ. ก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาสอบถามรายละเอียดว่าอยากได้ประมาณไหน ทรงอะไร  ส่วนตัวเราชอบทรง Idol noes ทำกับคุณหมอศุภฤกษ์  ตามเพื่อนๆ55555. พอเสร็จเรียบร้อยเราก็จ่ายเงิน – รับยาได้เลยยย อีก 2 วัน คิวคุณหมอว่างพอดี ทีนี้ก็จะถึงตาเราแล้วววค่ะ
        ถึงวันผ่าตัดมาซะเช้า5555ตื่นเต้นหน่อยๆ พี่เค้าจะให้เราเปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สะอาดแล้วรอที่หน้าห้องจะมีคนออกมาเรียกนะค่ะ  แต่ตอนนี้เราต้องขอตัวไปก่อนแล้วเดี๋ยวจะออกมาเป็นยังไงจะมาอัพเดตให้ทุกคนดูกันค่ะ

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ไม่มีอาการบวมช้ำอะไรเลยตอนนี้สบายๆ
ก่อนจะกลับบ้านคุณหมอบอกวิธีการดูแลเรามาด้วยนะ อย่างแรก ทานยา ประคบเย็น  นอนหมอนสูง ๆ งดพวกอาหารแสลง หมู ชาบู อะไรไว้ก่อนเนอะ

วันที่ 12 ความบวมลดลงแล้ว จมูกก็เริ่มเข้าที่เข้าทางมากขึ้น สวยยย

วันที 25 เริ่มมีเพื่อนๆที่ทำงานทักว่าสวยขึ้น หน้าเปลี่ยน อยากตามมาทำที่เดียวกับเราด้วย55555

ทรงสวยดีคับบบ
น่ารักเลยคะ เข้ากับรูปหน้ามาก
ราคา้ทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้