ดู: 3422|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำให้หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากศัลยกรรมจมูกแนะนำหน่อยครับไม่มีความรู้เลย

ผมอยากศัลยกรรมลบปลมด้อย
เพื่อนชอบล้อว่าผมเหมือนลิง

ฮ่าๆๆ

แนะนำด้วยนะครับ

m.JPG (145.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ก่อนอื่น เลือกหมอก่อนค่ะ
จากนั้น หารูปแบบจมูกที่อยากได้ค่ะ
ไม่เห็นเหมือนลิงเรย แต่ถ้าทำแร้วจะทำให้เรามั่นใจขึ้นก้อดีนะคับ  ส่วนเรื่องความรู้เปิดดูที่รีวิว คับ หรือ ที่อยู่ของแพทย์ต่างๆ ก้อมีคับบอกอย่างละเอียดเรย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 23:39:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ครับ พรุง่นี้ ขับรถไปทำบุญอยุธยา แล้ว จะอธิฐานเพื่อครับ  ขอบคุณ พี่ๆๆครับ
ลิงที่ไหนจะหล่อขนาดนี้เนี่ย

ไม่มีหรอก

เหอๆๆ

แค่นี้ก็น่ารักมากมายแล้วหล่ะ

หน้าทะเล้นดีออก

ชอบๆๆ

อุ้ยยยยลืมตัว

เหอๆๆๆ

รอพี่ๆมาแนะนำแล้วกันนะคร้าบ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เลือกหมอก่อนเลยเพื่อน
ลิงจั๊กจั๊ก ป่าวหว่า?
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 11:15:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผม อยากทำจมูก แบบ คุณ เซฟ อ่า ครับบ

ผม ต้อง ทำ ยังไงดีครับ

ราคา / ที่ไหน / จองคิวที่ไหนหว่าาา

ขอบคุณครับ
ตอบ จขกท นะคะ

เซฟ ทำที่คุณหมอเฉลิม ซิลลี่ 18000 จองคิวที่คลีนิคค่ะ

ต้นแบบคือนิชคุณ ค่ะ
รีบจองนะคับ 555 จะได้เป็น นิชคุณอีกคน
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 13:57:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ นามบัตร ที่ผมได้ มา คือ ฟอร์จูน ห้อง 76 ชั้นใต้ดิน 02-6411862 ใช่ป่ะครับ
ขอบคุณมากครับ นามบัตร ที่ผมได้ มา คือ ฟอร์จูน ห้อง 76 ชั้นใต้ดิน 02-6411862 ใช่ป่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย AM7 เมื่อ 2009-7-28 13:57

ตามนั้นค่ะ
ท่าทางทำออกมาจะหล่อขึ้นอ่ะ เพราะพื้นหน้ามีพอควรเลยเนี่ย ตะหมูกสันตรงสวยแล้ว
เสริมมาให้หว่างตาชัดๆ ปลายโด่งๆ มีฮั้มพ์หน่อยๆ โอย หล่อตายเลยงี้...
เห็นจากในรูปก็จมูกโด่งแล้วนะ ยังไงถ้าอยากทำศัลยกรรม ลองเปลี่ยนมาทำตาดิ อันนี้ลองเสนอนะก๊าบบ
อยากเหงคนดั้งโด่ง..หนุ่มหล่อเริ่มอีกคนแย้ว..อิอิ
T-T พลาดได้ไง

จะบอกว่าน่ารัก แล้วเด็กไทยเรานี้ละน่ารักสุดแล้ว เกาหลีหนูไม่นิยมกินค่ะ

พี่สาวคนนี้ฟันธงค่ะ น้องไปเน้นบำรุงผิว ให้ขาวใสจะดีกว่านะพี่ว่า  พี่ให้แม่ขายโรงไ้ม้ ไปขอเลย ><
ดูไงก็ไม่ลิง ไม่ทำก็ดูดีแล้วนะครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 00:26:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สอบเสร็จ แล้ว ไป หา หมออ เลยคัรบบบ กิ้วๆๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-4 23:40:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้ครับว่า หลังทำแล้ว รู้สึกเป็นไงบ้าง

สถานการณ์ เวลาจะหอมแห้มใครเนี่ย มันรู้สึก และต้องระวังไหมครับ

555+

กังวง นึดนึง
เอ่อ หอมกันรุนแรงขนาดไหนหละจ๊ะ
ม่รุนแรงก้ออย่าวิตกเรยค่ะ ไม่เบี้ยวหรอก
ม่ายเหนเหมือนลิงตรงไหนเลยอ่าคัฟ
ถ้าเปนลิงแล้วหน้าตาแบบนี้ ผมจะเป็นลิง มั่ง
ฮ่าๆๆๆ
อยากรู้ครับว่า หลังทำแล้ว รู้สึกเป็นไงบ้าง

สถานการณ์ เวลาจะหอมแห้มใครเนี่ย มันรู้สึก และต้องระวังไหมคร ...
ต้นฉบับโพสโดย AM7 เมื่อ 2009-8-4 23:40

สามารถใช้ชีวิตประจำวันได้ปกติ

ไม่รู้สึกแตกต่างนะคับ

ต้องระวังการกระทบกระแทกแรงๆ แค่นั้นเองคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้