ดู: 2036|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิว ปัญหาใหม่แก้ตา 2 ชั้น และเอาไขมันเขาใส่ที่เปลือกตา แล้วแฟบหาย !!!

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดี คับ ผมมีรีวิว รบกวนเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่ง ช่วยแนะนำหน่อยน่ะคับ     
ผมทำตา 2 ชั้น ที่คลินิกแห่งนึงแถวรัชดาน่ะคับ ทำมาแล้ว ชั้นตา สูงมาก
และหมอได้เอาไขมันที่ ชั้นตา ออกแทบหมดเรยน่ะคับ  แล้วผมจึงทำการแก้ตา 2 ชั้น ใหม่น่ะคับ
แล้วรอบ2 นี้ทำที่ รพ. คุณหมอได้เอาไขมันมาใส่เพิ่มที่ชั้น ตา ตอนแรกๆ ก้อยังดีอยู่เรยน่ะคับ
พอผ่านไป สัก 2-3 อาทิตย์ ไขมันที่เติม เข้าไปกลายเป็นว่ามันแฟบ หายไปน่ะคับ ผมควรทำยังไงดีคับ
ต้องใส่เพิ่มเข้าไปอีก รึป่าว คับ แล้ว ควรเว้น จากครั้งที่ใส่ล่าสุดมา นานไหม คับ พอมีคลินิกที่น่าเชื่อถือไหม
อันนี้รูปตอน ใส่ไขมัน ใหม่ๆ กะรูปที่ 2 ปัจจุบัน มันแฟบหายไปน่ะคับ
ตอนนี้ทำอะไรก้อขาดความมั่นใจสุดๆเรยคับ

IMG_2790.PNG (174.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

เพิ่งเติมใหม่ๆ

เพิ่งเติมใหม่ๆ

IMG_2789.PNG (347.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ไขมันแฟบหาย

ไขมันแฟบหาย

แสดงความคิดเห็น

ถ้าน้องอยู่กรุงเทพน้องไปที่คลินิกเลยปรึกษาฟรีจะได้ไม่กลุ้มใจมากคลินิกจะอยู่ตรงข้ามห้างมาบุญครองได้เรื่องยังไงอย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังบ้างจะโดยเฉพาะราคา  โพสต์ 2016-4-3 07:44
พี่คิดว่าปัญหานี้คือระหว่างคิ้วกับชั้นตามันเเคบควรทำยกคิ้วจะดีกว่านะน้องลองเข้าเฟสบุ๊คคลินิกมาสเตอร์พีซดูนะจะมีทำยกคิ้วผ่านกล้องเเต่ราคาจะเเพงหน่อยเเต่ถ้าทำเเบบมีเเผลยาวที่ยันฮีจะถูก  โพสต์ 2016-4-3 07:35
ไปแก้ที่ไหนมาคะ กำลังหาที่แก้อยู่เหมือนกันคะ
ไปแก้ที่เกาหลีเถอะค่ะรพ ดังๆก็jw,regen hospitalหมอที่นั่นเก่งกว่าเยอะ
ถ้าที่ไทยก็ the s sathron อะค่ะลองค้นข้อมูลดูนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้