ดู: 2703|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูหน่อยค่ะ รอยต่อซิลิโคนใช่มั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Andromedanavy เมื่อ 2016-3-16 14:01

เสริมมาครบ 6 เดือนพอดีค่ะ

แต่ด้านหน้าสิคะ มองเห็นเป็นเส้นระหว่างหัวตาที่สันจมูก เวลาถ่ายรูปนี่เห็นชัดมาก มันคือรอยต่อซิลิโคนหรือเปล่าคะ มีวิธีแก้ไขมั้ยคะ เพราะเราลองแต่งหน้า ลงรองพื้นเพื่อปิด ก็ไม่ช่วยออะไรเลยค่ะ
เป็นคนเนื้อจมูกน้อยมากตั้งแต่สันจมูกลงมาจนถึงส่วนปลาย คือเนื้อบางมากแทบดึงไม่ขึ้นเลย แต่เนื้อบริเวณระหว่างคิ้วกลับเยอะ ก็เลยทำให้เห็นรอยซิลิโคนหรือเปล่า ไม่แน่ใจ เครียดมากเลย ไม่มั่นใจ ไปเดินตลาดเจอแม่ค้าทักด้วยว่าเสริมดั้งมา
แบบนี้ต้องแก้ใช่ไหมคะ
เหมือนซิลิโคนไม่พอดีป่าวคะ
ต้องแก้ค่ะ เป็นรอยต่อ ไม่หายแล้ว ส่วนตัวก็ไม่ชอบแบบนี้เหมือนกัน
เราก็เป็นทำมาห้าปีแล้วมันเป็นรอยต่อสิริโคนไม่หายค่ะ
จะเห็นแบบนี้ไปตลอดค่ะ เพิ่งพาเพื่อนไปแก้ คือทำใหม่เลย
ลอยต่อคับแย่มากหมอที่ไหนคับให้แก้ให้ใหม่เลยคับเหลาไม่ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้