ดู: 1890|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอแก้ว DRK Clinic มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ํYthida เมื่อ 2015-10-23 16:52

Hi kaaa...

วันนี้โบว์จะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกกับหมอแก้ว ชาคริต ที่ DRK Clinic ค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าโบว์หาข้อมูลเยอะมากๆ เพราะกลัว จึงไม่กล้าตัดสินใจทำสักที

อันที่จริงโบว์ไปปรึกษามาหลายที่นะ แต่สุดท้ายโบว์ตัดสินใจเลือกทำกับหมอแก้ว

ที่ DRK Clinic ตรงเอกมัย3 วันที่เข้ามาปรึกษาโบว์ประทับใจหมอแก้วมากๆ โบว์ถามเยอะมากๆ ค่ะ

แต่หมอแก้วตอบทุกคำถาม ตอบด้วยความใจเย็นและไม่หงุดหงิดเลย ส่วนซิลิโคนที่ใช้เป็นซิลิโคนของอเมริกาค่ะ

เหลาเป็นเคสต่อเคสให้เหมาะกับหน้าของเรา โบว์จึงมั่นใจว่าจมูกโบว์ต้องออกมาสวย และดีแน่นอน

บอกเลยว่าปลื้มมากๆ คือทรงมันใช่แบบที่โบว์ใฝ่ฝันไว้เลย  อีกอย่างที่ประทับใจใน DRK Clinic คือที่นี้เซอร์วิสดีมาก

น้องๆ ที่คลินิกโทรถามอาการตลอด นัด follow up ตลอด เอาเป็นว่าโบว์ขอแชร์ความประทับใจและความรู้สึกดีๆ

ในนี้เผื่อเพื่อนๆ  ที่กำลังหาข้อมูล และอยากได้ประสบการณ์ดีๆ แบบโบว์ค่ะ ก้ลองดูที่นี้ไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกค่ะ.....

เทียบรูป Before/After ให้ดูตอน 2 สัปดาห์ค่ะ

รูปนี้ 1 เดือนละค่ะ ปลื้มมมากกกกกกกก ^ ^
สวยมากค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-25 14:12:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pectharat ตอบกลับเมื่อ 2015-10-24 11:07

18,900 ค่ะ
ฉีดยาชาเจ็บไหมค่ะ พอดีมีคิวได้ทำเดือนหน้า กลัวเจ็บ
ทรงสวยมากครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-29 16:13:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-29 16:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pokzanunarak ตอบกลับเมื่อ 2015-10-28 04:47
ฉีดยาชาเจ็บไหมค่ะ พอดีมีคิวได้ทำเดือนหน้า กลัวเจ็บ

ตอนฉีดยาชา รู้สึกเจ็บๆเหมือนมดแดงกัด ประมาณ3-4 วิ อ่าค่ะ
แล้วคุณได้คิวทำกับหมอแก้วเหมือนกันหรอค่ะ สวยแล้วมาแชร์ให้ดูบ้างนะคะ
ช่ายจ้า ได้ทำกับคุณหมอแก้วเหมือนกัน ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้นมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้