ดู: 3262|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคียดอ่ะพี่ๆ เมื่อหรั่ยจะหาย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เสริมจมูกมาได้ เจ็ดวันแล้ว  หน้ายังบวมอยู่โดยเฉพาะจมูก  จะบเมื่อไหร่ค่ะ
แล้วหน้าเราจะเข้าที่เมื่อไหร่ ตอนนี้หน้ายังดูแปลกๆอยู่ เด๋วคราวหน้าจะรีวิวให้ดูนะค่ะ(ยังไม่ได้ลงคอม) ใจร้อนอยากรู้ก่อนอ่ะค่ะ  ช่วยบอกนู๋ที่เถอะ นะ นะ นะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หาใบบัวบกเม็ดอัดเม็ดมาทาน ก็ช่วยได้นะคะ
ขอเราก็รู้สึกไม่คุ้นหน้าตัวเองอยู่ประมาณ 2 อาทิตย์นะคะ

มันตึงๆ ตาดุแล้วก็ยิ้มไม่ค่อยได้

ตอนนี้ 1 เดือน กับอีก 5 วัน แล้วค่ะ แต่ไปหาคุณหมอมา

พี่แดงบอกว่า มันต้องยุบลงอีก เพราะยังยุบไม่เท่ากัน

แล้วทำที่ไหนหรอคะ  อดทนรออีกนี๊ดดน้าาา  เดี๋ยวจะรู้สึกดีขึ้นเอง
:)มาให้กำลังไจน้า อดทนเพื่อความสวยจ้า
ช่วงนี้เป็นช่วงจิตตกครับ
จะกังวลทุกคน
สู้ๆครับ ไม่นานก็สวยแล้วครับ
อย่ากังวลไปเยย คับ เด๊วก้อหาย แล้วก้อสวยเอง
ทำไมเราไม่เหนจิตตกเรยหว่า เริงร่าลัลล้าสดชื่น สบายยยยยยย
ม่ายเปงรายยค่ะ..สัปดาห์ที่ 2 ก็จะเริ่มๆ เข้าที่เข้าทางเองจ๊ะ
อย่าเครียดๆนะคะ  ขอให้ผ่านช่วงนั้นให้ได้ เดี๋ยวก็สวยแล้ว...
เป็นอย่างนี้ทุกคนครับผมก็เป็นที่ยังดูแปลกๆก็เพราะมันยังบวมอยู่
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 08:07:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงค่าที่ช่วยตอบคำถามนู๋   ขอบคุงจิงๆค่า
สู้ๆๆๆๆๆๆๆเราทำวันที่ 9 กค  บวมเปล่งเลยนาเนียชัด  เมื่อไหร่จะยุบแบบว่าเป็นผู้เป็นคนกับเขาสักที
2 อาทิตย์เต็มที่ค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อย่าเครียดเลยนะคะ
ทำตัวปกติ ร่าเริงดีกว่า
เพราะเครียดไป มันก็คงไม่ลดบวม
สู้เอาความเครียดตรงนั้น มาทำให้สวยกว่าเดิมดีกว่าคะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 22:27:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่สงกำลังใจมานะคะ..........T ^ T
เป็นกำลังใจให้คับ

ทำใจเย็นๆนะคับ

ช่วงแรกๆ มันจะทำให้เรากังวลได้ทุกวันสิหน่า
สัก 2 อาทิตย์ จะยุบเยอะคับ

ถ้ายังไม่ยุบ แนะนำพบแพทย์
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-19 23:19

ของก้อง กว่าจะยุบแบบเป็นผู้เป็นคน
ใช้เวลา

20 วันพอดี
ยี่สิบนี่คือ ยังเป็นนาเนียน้อยนะครับ

คุณพ่อหมอเฉลิมบอกว่า มันแล้วแต่คนด้วยครับ

กฎของแฟนเก่า

http://www.imeem.com/people/Tlc37E7/music/yoCSHwuf/ddddddwma
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 23:48:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่ให้ข้อมูลคะ    ...........รู้สึกดีขึ้นเลยค่ะ
มันแล้วแต่คนนะครับ บางคนนานนะกว่าจะยุบ
เพื่อนผมเป็น 15 วันแหนะ ถึงจะเริ่มยุบ ...(แต่มันไม่พักผ่อนนะ)
อย่าใจร้อนดิครับ ใจเย็นๆ แล้วดูแลตัวเองเยอะๆ ครับ
เดี๋ยวดีเอง
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 08:44:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ.ที่ให้คำแนะนำ....รอวันยุบๆๆๆ
สู้ๆๆ นะครับ กำลังใจเยอะ  นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้