ดู: 880|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูจมูกทีค่ะ ว่าเราควรถอดออกดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยดูจมูกให้ทีนะคะ เราแก้มา2รอบแล้ว มันก็ยังเอียงไปฝั่งเดิมอยู่ดี เราควรถอดจมูกพักไว้ดีไหม
ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือน กับ 2อาทิต ซิลิโคนตรงหัวตาก็ยังลอยอยู่เลย มีแต่คนทักว่าจมูกเบี้ยว ปวดจิตมากเลยค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 10:31:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมานานยังค่ะ ต้องรอดูสักสามเดือนว่าจะยุบไหม
เบี้ยวชัดเจนเลยค่ะ ลองแก้กับหมอใหม่ดีไม๊คะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 16:10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือน กับ 2อาทิตย์ค่ะ ทางคลีนิคบอกให้เราถอดพักก่อน ตอนนี้ยังลังเลว่าจะถอดออกเลยหรือว่าลองรอให้ครบ 3 เดือนก่อน
รอให้เข้าที่ซัก6เดือนก่อนดีกว่านะคะ ให้เข้าที่ก่อนดีกว่าค่อยแก้ เราก็แก้มาค่ะ แต่เราแก้เพราะจมูกทะลุ แก้มาได้เกือบปีแล้วค่ะ ของเราเป็นทรงแบบธรรมชาติค่ะไม่โด่งมาก เราทำผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่อนะ แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ชอบแบบทรงโด่งๆพุ่งๆเราไม่แนะนำที่นี่นะ ลองดูค่ะ ยังไงก็ปรึกษาเราได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้