ดู: 5924|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] แก้มตอบ ตาโหล ทำไงดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอุตส่า ลดนน ได้ 30++ โล
แต่ปรากฏณ์ ว่า แก้มตอบ มาก และตาโหลด้วย
ตอนนี้ก็ไม่ได้ลดแล้ว แค่คุมไม่ให้อ้วนขึ้น
พยายามกิน ให้มากขึ้น แก้มยังตอบอยู่ แต่ ไปออกที่พุงแทน

ไม่รู้ทำไงดี
ใครมีฺฺิวิธี หรือ หมอ ที่จะช่วยแก้ไข ได้ ช่วยแนะนำหน่อย ครับ
ลดนำหนักแบบไหนครับ    คือลดด้วยวิธีไหนครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-20 14:31:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมลดด้วยการ ออกกำลังกาย กับ คุมอาหาร ครับ
ไม่ได้ลงเร็วด้วย ลงเรื่อยๆ ใช้เวลา จาก 107 เป็น 73 ก็ สามปีได้

แอบเซ็งเลย  นึกว่า จะหล่อกว่าเดิม  อิอิอิ
เราก็หน้าตอบมากเลยค่ะ บุ๋ม จนเป็นกระดูกเลย
อยากมีแก้มามากๆๆๆ กำลังคิดจะไปฉีดแก้มด้วยไขมันอยู่ค่ะ คุณteetee2  ถ้ามีวิธี
ก็แนะนำด้วยนะค่ะ
ส่วนเราก็เก็บเงิน รอ ค่ะ จะไปฉีดแก้ม
ฉีดไขมันครับ ไม่ก็ฉีดพวก filler
กำลังหาข้อมูลอยู๋ว่ามีผลเสีย ระยะยาวมั้ย
เพราะมันจะมีการเสื่อมของเซลล์ไขมันหลังฉีด  
มันจะเกิดเป็นลักษณะผิวไม่เรียบแบบเซลลูไลท์ได้มั้ยครับ
ลองวิธีฉีดไขมันตัวเองดูซิค่ะ เราไปฉีดมาค่ะ เป็นฉีดไขมันแก้หน้าตอบ ที่คุณหมอ วีระพันธ์ V-plass บางแสน เอารูปให้ชมจ้า

ฟางแก้มตอบ13วัน.jpg (48.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ฟางแก้มตอบ13วัน.jpg (48.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ตอบกลับ 6# frang009

ฉีดไขมันตัวเองนี่ เอาจากส่วนไหนมาฉีดอ่าคับ แย้วมานอยู่ได้นานมั๊ญ
เอาจากหน้าท้องอะครับ ข้อดีคือ เราไม่เเพ้ เเต่มันก็อาจสลายไปได้บ้างอะครับ
Case ผู้ชายครับ ปรับรูปหน้า อาจารย์หมอวิระพันธ์ V-plast ชลบุรี

แบบเคสสุดท้ายเนี้ย ราคาเท่าไรหรอครับ แล้วร้านอยู่ส่วนไหนของบางแสนอ่า รบกวนด้วยนะคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้