ดู: 1527|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยวไหมค่ะ รู้สึกเหมือนไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงเท่าไหร่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mywanny เมื่อ 2014-9-17 03:19

ไปทำมา ครบ 7 วันพอดีค่ะ
มีตัดปีกจมูกข้างใน เหลากระดูก(กระดูกจมูกสองข้างไม่เท่ากันค่ะอีกข้างใหญ่กว่า) เสริมซิลิโคน ต่อปลายจมูก เรเาป็นคนช่วงระหว่างตากับบริเวณปลายจมูกไม่ตรงกันค่ะ คุณหมอลองวางซิลิโคนให้ตรงจากตามันแลเบี้ยวๆ คุณหมอเลยวางให้กึ่งๆค่ะ เพราะปลายจมูกกับหางตาไม่ตรงกัน
แต่พอแกะพาสเตอร์รู้สึกเหมือนคล้ายก่อนทำเลยค่ะ
(ปล. จมูกเก่าเคยฉีดฟิลเลอร์ค่ะ ฉีดมาสอง ครั้งแรก 2 cc อีกครั้ง 1 cc พอคุณหมอที่ทำบอกว่าที่ฉีดครั้งแรกเป็นซิลิโคน แต่ขูดออกหมดแล้วค่ะ

*คำถามน่ะค่ะ*
        1.มันแลเอียงๆที่ปลายรึเปล่าค่ะ
        2.มันแตกต่างจากเดิมบ้างไหม มีแต่คนทักว่าต่างนิดนึงไม่เหมือนตัดปีก

ไม่เอียงนะ เป็นที่แสง
บวมอยู่อีกเยอะค่ะ ต้องรอเวลา
สวยอยู่นะ รอหายบวมก่อน
คือมัยยังบวมค่ะ รอดู 1 เดือน และ 3 เดือน น่าจะเข้าที่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้