ดู: 5139|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทรงจมูกที่เข้ากับหน้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด pheonixs เมื่อ 2009-7-7 01:44

คือ อยากทำจมูกน่ะค่ะ

เเต่ อยากทำให้เป็นธรรมชาติ เเคบลง ด้วยก้ดี

เเต่เสริมกะ ตัดปีกนี่ ควรทำอย่างไหนก่อน ดีค่ะ

เเล้วจมูกอย่างเเพร นี่ ควรทำทรงไหน ดี
เเล้วหมอคมกริช ดีม่ะ ค่ะ พอดี งบน้อย อยากเสริมให้โด่งเเบบ ธรรมชาติ อ่ะค่ะ

ขอบคุณ น่ะค่ะ^^

Snapshot_20090704_10.JPG (43.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

oDamut154764-02.jpg (27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ทำ.jpg (34.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

BvisRq552674-02.jpg (20.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เสริมก่อนแล้วค่อยตัดปีกนะคับ

จะได้ดูตอนที่ จมูกเราโด่งแล้ว ว่าปีกควรตัดแค่ไหนคับ

หรืออาจไม่ต้องตัดเรยคับ

ถ้าชอบแบบธรรมชาติ หมอคมก็โอเคคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตาบ๊องแบ๋วน่ารักมากมาย
ดูแล้วนึกว่าสายป่านอ่ะ
แนะนำว่าเสริมจมูกดูก่อนนะจ๊ะ
เรื่องตัดปีกรอทีหลังก่อนก็ได้
ถ้าจมูกโด่งขึ้นอาจไม่ต้องตัดก็ได้
ลองศึกษาหาข้อมูลดูนะ
ว่าชอบสไตล์จมูกแบบไหน
หมอแต่ละท่านก็จะมีสไตล์การทำไม่เหมือนกัน
ดูจากที่เค้ารีวิวไว้เนอะ{:13_925:}
เสริมก่อนค่อยตัดครับ
เสริมแล้วคงจะน่ารักน่าดูเลย
แค่เสริมจมูก ก้อ โค ตะ ระ น่ารักแล้ววววววววววววววว
นู๋จ๋า คือ พี่อยากจะถามหนูว่า หนูอายุเกิน 15 ยังอ่ะคะ
หน้าเด็กโคดดดดดดดดด  อิจฉาตาร้อนง่ะ
เออ จริงด้วย เจ้าของกระทู้สวยอ่ะ เสริมแล้วดูดีแน่นอน ฟันธง
น่ารักอยู่แล้วอะค่ะ

เสริมก่อนดีกว่าโน๊ะ

ถ้าเสริมแล้วไม่โอเค ค่อยตัดปีก

แต่ไม่ตัดก็โอเคแล้วอะคะ
เสริมแล้วเกิดแน่เลยค่า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:00:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมก่อนแล้วค่อยตัดปีกนะคับ

จะได้ดูตอนที่ จมูกเราโด่งแล้ว ว่าปีกควรตัดแค่ไหนคับ

หรืออาจไม่ต้องตัดเรยคับ

ถ้าชอบแบบธรรมชาติ หมอคมก็โอเคคับ

ค่ะ เห็นผลงานหมอคม เเล้ว ชอบค่ะ เเละที่สำคัญคือม่ะเเพง เกินปัย 555+

ขอบ คุณสำหรับคำตอบ น่ะค่ะ ^^
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:04:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แพร น้องสวยเหมือน โบชญาดา มากโดยเฉพาะ ตา ต่ะ ตา

ปีกมันห้อยเข้าใจอยู่แต่อย่าตัดนะ เหมือนกะ เจนนี่ อ่ะ นา

ก็ยังห้อยอยู่ ดูเซ็กซี่ดี ปากหนูดูรับกะปากนะ

การเสริมแล้วพี่คอยบอกเสมอว่า ปีกจะ ออโต หุบทันที

ตอบ ^^ ชมกัน เเบบนี้ ก้เขิล เเย่ สิค่ะ 555

ตอนเเรกเเพร กะเสริมเเล้ว ตัดเเต่พี่กั้ง พูดเเล้ว เเพรจะลอง เสริมก่อนดีกว่า

ถ้า ห้อย เเละ sexy ก้โอ ค่ะ :p  ขอบคุณสำหรับคำตอบน่ะ ค่ะ มือใหม่ หัดโพส ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:07:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาสวยจังคะ

ขอบคุณค่ะ ^^ เเต่อยากเสริมมากมาย ไม่รู้ต้องรอคิวนาน มั้ย 555+
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:13:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาบ๊องแบ๋วน่ารักมากมาย
ดูแล้วนึกว่าสายป่านอ่ะ
แนะนำว่าเสริมจมูกดูก่อนนะจ๊ะ
เรื่องตัดปีกรอทีหลังก่อนก็ได้
ถ้าจมูกโด่งขึ้นอาจไม่ต้องตัดก็ได้
ลองศึกษาหาข้อมูลดูนะ
ว่าชอบสไตล์จมูกแบบไหน
หมอแต่ละท่านก็จะมีสไตล์การทำไม่เหมือนกัน

ขอบคุณค่า อิอิ เขิลล    มี  ดี ให้โชว์อย่างเดียว  อ่ะ ค่ะ
ถ้าเสริมเเล้ว ตา จะถูกดึงไหม คะ กลัวตามะ เหมือนเดิม
เเพร จะเสริมก่อน เเละ ค่ะ เพราะ ถ้าตัดไปเเล้ว เอาคืนมามิได้ ช่ายไหมค่ะ 555
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:16:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมก่อนค่อยตัดครับ
เสริมแล้วคงจะน่ารักน่าดูเลย

ก้ขอให้มันเป็นอย่างนั้น น่ะค่ะ 555 กลัวม่ะเหมือนเดิมหรือเเย่ ก่า เดิม นี่สิ-*-

อิอิ ขอบคุณค่ะ^^
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:19:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แค่เสริมจมูก ก้อ โค ตะ ระ น่ารักแล้ววววววววววววววว

ค่า ขอบคุณน่ะค่ะ  ^^  อยากเสริมเเต่กลัวมีด+ เลือด เกี่ยวมั้ย:p

เเต่ กำลังหัดทำจัย ม่ะให้ กัว อยู่ค่ะ  ^^ v
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:21:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นู๋จ๋า คือ พี่อยากจะถามหนูว่า หนูอายุเกิน 15 ยังอ่ะคะ
หน้าเด็กโคดดดดดดดดด  อิจฉาตาร้อนง่ะ

19 เเล้ว ค่ะ บางครั้งเเสง ก้ช่วย ได้ น่ะค่ะ อิอิ ^^

ไม่สงวน เทคนิคการถ่ายภาพเกินจิง ค่ะ 555
จริงๆแล้ว พื้นฐานจมูกก็โอนะครับ
เสริมออกมาต้องสวยมากแน่เลยครับ

ฟันเฟิร์ม!!!
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:23:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ จริงด้วย เจ้าของกระทู้สวยอ่ะ เสริมแล้วดูดีแน่นอน ฟันธง

ขอบคุณ ค่ะ อยากรู้เหมือนกัน ว่าเสริมเเล้ว จะเป็นไง

เเต่คงต้องรอปิดเทอม อ่ะค่ะ ตื้นเต้น มะเคยโดน ผ่า เลย :p
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:25:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักอยู่แล้วอะค่ะ

เสริมก่อนดีกว่าโน๊ะ

ถ้าเสริมแล้วไม่โอเค ค่อยตัดปีก

แต่ไม่ตัดก็โอเคแล้วอะคะ

ขอบคุณน่ะค่ะ จะรอดูตอนเสริมก่อนดีกว่า ค่ะ

ถ้าไม่ตัดได้ก้ดี มากเลย ค่ะ ช่วงสิ้นเดืน เป๋าฟีบ ตลอด 555
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:27:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมแล้วเกิดแน่เลยค่า

ขอบคุณค่ะ อิอิ ขอให้เป็นตามนั้น ค่ะ อย่ามีรัยผิดไป เลย ^^
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:40:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆแล้ว พื้นฐานจมูกก็โอนะครับ
เสริมออกมาต้องสวยมากแน่เลยครับ

ฟันเฟิร์ม!!!

อิอิ ฟันเฟิร์ม!!!  นี่ คือ คอร์นเฟริม + ฟันธง ช่ายม่ะค่ะ 555

ขอบคุณ ค่ะ เเต่ หมอที่เป็นธรรม ชาติ นี้ หมอ คม ได้ ม่ะค่ะ

อยากเสริมเเบบ ธรรมชาติ (ม่ะเอาลงโทษ) ค่ะ

:p
หน้าตาน่ารักจัง
แต่ดูจากด้านข้างดูออกสั้นๆๆไปหน่อยนะค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 16:10:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ อยากดัดฟันเหมือนกันเผื่อช่วยให้หน้ายาวขึ้น อิอิ

เเต่ ต้องรอเก็บเงิน ก่อน  ม่ะรู้ ตังค์หายไป ไหนหมด ^^

ระหว่าง หมอเฉลิมกับหมอคม นี่ใครทำออกมาเนียนเเล้ว ก้ธรรมชาติมากกว่ากันค่ะ

ม่ะค่อย รู้ สักเท่าไหร่ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้