ดู: 8875|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปฉีดโบทอกที่ luxe clinicสยาม ไม่เหนลงเลยค่ะทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
พอดีซื้อดีล 100u แค่5500 เองค่ะ เหนคลินิคก้ออยุใจกลางสยาม ดูน่าเชื่อถือเลยนะคะ
ฉีดกรามไป50uเลยค่ะ ผ่านไปเปนเดือนแล้วไม่มีความแตกต่างอะไรเลย บานเหมือนเดิม เค้าบอกว่าของUSAเชียวนะ
ปกติเคยฉีดแค่ของเยอรมันก้อลงไปถึงไหนๆแล้วค่ะ เลยอยากจะมาเตือนชาวดั้งโด่งน่ะค่ะ ไม่อยากให้เสียรู้ ไอ้เราเองก้อไม่ได้ขอดูขวด
ถึงจะไม่ได้แพงมาก แต่เสียความรู้สึกนะคะ
ถ้ามีใครแนะนำว่าควรทำไงต่อรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุนค่ะ
เวลากัดฟันแล้วจับตรงกรามเป็นก้อนยุไหมคะ  ปกตินานขนาดนี้น่าจะลงแล้วนะคะ
รักษ์คุณคลินิค หมออ้วน 6000 ลงเลย อย่าคิดมากค่ะไม่ลงก็ฉีดใหม่
เราเองก็เจ็บปวดเพราะคลินิคชื่อดังมาหลายครา 5555+
แนะนำไปพบหมอแล้วไปบอกหมอว่าไม่ลง
หมอบอกว่า botox มีปัญหาอยู่ล๊อตนึง เค้าฉีดซ่อมให้คะ
เราเพิ่งไปมาสันนี้เอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้