ดู: 3568|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกรอบที่ 2 เจ็บหรือเปล่าคะ?

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกรอบที่ 2 เจ็บหรือเปล่าคะ?

ืคือพอดีเราจมูกเบี้ยวนิดนึง หลังจากทำมาได้ 4 เดือนกว่า
(คือจริงๆมันเบี้ยวแต่แรกแล้ว แต่เราคิดว่ามันยังไม่เ้ข้าที่)
แต่คนอื่นก็ดูไม่ค่อยออกนะ ถ้าแบบไม่จ้องดูนานๆดีๆ
แต่เราอยู่กับเพื่อนทุกวันไง มันก็ชอบทัก ตรงนี้เบี้ยวนิดนึงนะ เบี้ยวจิงๆนะแก??
เราเลยแบบ เจอพูดแบบนี้ทุกวันก็แอบเครียดดด ,,

จนตอนนี้โทรไปปรึกษาคุณหมอที่เคยทำให้ คุณหมอแคร์ความรู้สึกและพูดดีมากเลยค่ะ
พร้อมที่จะแก้ไขให้ฟรีทุกอย่าง ต้องขอบคุณมากๆเลยนะคะที่เลือกทำไม่ผิดที่

ส่วนจมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกก ธรรมชาติจนไม่มีคนรู้เลย
แต่มีคนทักว่าสวยขึ้น ๆๆ แทบทุกคนที่เจอเลยย
แก้ครั้งที่2ก้อเหมือนตอนทำครั้งแรกค่ะแต่อาจจะบวมกว่าครั้งแรกนิดหน่อยของเราพึ่งไปแก้ครั้ง2ได้เดือนนึงพอดี
แก้ครั้งที่ 2 ก้เหมือนทำครั้งแรกอ่ะคะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ สู้ๆคะ
เราก้อแก้รอบสอง มันก้อรู้สึกเหมือนกันกะตอนแรกนะค่ะ ไม่แตกต่างกันเลยค่ะ
ใช่ความรู้สึกเหมือนทำครั้งแรกครับ
เราก้จะไปแก้รอบ2เหมือนกันแต่ยังไม่กล้า...
กลัว
จะไปแก้เหมือนกันพรุ่งนี้ หมอบอกจะเอาออกเลาให้ต่ำลงนิดนึงเพราะตอนนี้เนื้อตรงสันจมูกจะแดงมากเป็นจุดไม่ใหญ่เท่าไร ใจจริงไม่อยากแก้เลยไม่อยากเจ็บรอบสองและไม่อยากบวมอีกทรมาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้