เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ชุดที่ 2 จากพี่ซิน)

[คัดลอกลิงก์]
รูปสวยมากครับ ^^
อิอิ อยากได้โบเป็นรางวัลเหรอค่ะ  มาเอาปายเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-26 21:41

..
..
เอามาทำไรดีหว่าเอิ้กๆๆๆๆ
ขอขอบคุณน้องซิน และน้องทิมมี่มากๆครับ
มีรูปเดียว แถมขี้เหร่อีก
ปีหน้าเจอกันใหม่นะครับ เห๊ออ ..

ขอบคุณพี่ซินนะครับที่อุตส่าเสียเวลาเพื่อพวกเร ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-26 20:15

นี้นะ ขี้เหร่......
รูปหนูอืดมากกกกกกกกกก    แต่โดยรวมบรรยากาศในงานภาพสวยดีจัง

แบบดูแล้วเป็นกันเองมากมายย
หนึ่งก้อ นังเอิท อะเเหละ มันทำอารมพาไป

55+ ดูเเล้วก้อขำดี เเต่ ชั้นอ้วนนนนนน หวะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-27 09:04

น้องกิ๊ฟตอนได้รางวัล

ไม่ห่วงสวยเลยเนอะ
ใช่ ๆ พี่กิ๊ฟ ได้ดูดวงเหมือนได้ ศัลยกรรมเลยอ่ะ

แต่ดูท่แล้ว รู้เลยว่าดีใจมาก กร๊ากกก
ภาพสวยมากกกกกกกกกกกกกก
สวย ๆ หล่อ ๆ กันเป็นแถว
รูปเยอะค้อดๆ
หนุกนาน มากมาย แอนด์ ไฮ สุดๆ เลยจ๊ะน้องหนึ่ง รูปสวยมากเลย ดูแล้วคิดถึงเมืองไทย คิดถึงวันเก่าๆ ขอบคุณที่เอารูปดีๆ มาฝากจ้า
จำตัวเองไม่ได้อ่ะ

กร้ากๆๆๆๆ  

ขอบคุณสำหรับภาพน่ะคราฟ
บรรยากาศร้านสวยจัง อิจฉาอยากไปมั่งอยากเจอทุกคนในเวปเลย
แค่ดูรูปก็เพลินแล้วมีแต่สวยๆ หล่อๆกันทั้งงาน
สมาชิกใหม่ค่ะ .......เห็นรูปแล้ว บ้านหลังนี้อบอุ่นจังเลย คราวหน้าถ้ามีโอกาสก้ออยากจะร่วมแจมด้วยน่ะค่ะ T_T PLzz อิอิ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ
ครั้งหน้าาาาาา

ขอไปด้วยได้ไหมค้า่บ~~
หนึ่งโคตรหล่อโดนใจ
อิอิ
ฉากหลังดูอลังการงานสร้างมากๆ อิอิอิ แต่แอบเห็นแผ่นกระดาษA4 ด้วยอ่ะ ฮาดี แต่เข้าใจคิดคอนเซ็บครับถึงแม้จะมีไฟสปอตไลท์ส่องจากข้างล่างทำให้แลไม่ค่อยเห็นดั้งที่เด่นชัดของแต่ละคน แต่ก็ดีใจที่ได้เห็นตัวเป็นๆ ณ ปัจจุบันของหลายๆคน ขอบคุณที่อัพภาพมาให้ดูครับ ถ้ามีโอกาสที่เหมาะสมคงมีสักวันที่จะไปแจมด้วยนะครับ
อยากไปมั่ง  เมื่อไหร่จะมี meeting อีกค้าาา :-D
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด รอบหน้าจะไปด้วย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่าไปจังงงง แต่ต้องรออัพจมูกก่อนป่ะจ๊ะ  แบบว่า ของเค้า คิวอีกยาววววววววววว แต่ดูน่าหนุกค่ะ อยากไปด้วยยยยยยยยยยยย
อยากไปมั่งค่ะ
ทำไม กระทู้ มันน้อยลงอะค่ะ....

มีกิจกรรม แบบนี้อีก พี่ ๆ อย่าลืมเรียกนู๋นะ.....นู๋จะตามไป...

เราจัดทริป ออก ตจว. กันมั้งจิ๊....
ว๊ายยยยยยย พี่ม่อน ....... น่ารักมาก
โอ้ว

อยากไปมั่งจัง

มีแต่หล่อๆสวยๆทั้งนั้นเลยเน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้