12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: b-boy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาแล้วจร้า กับหมอธีระวัฒน์....จิตรตกมากตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]
ทำมาแล้วเหมือนไม่ได้ทำ ดีกว่าทำมาแล้วรู้ว่าทำนะค่ะ
ทำหลายที่หลายรอบอะค่ะ สุดท้ายก็ไปแก้กับหมอธีเพราะทำแล้วเหมือนทำนี่หละค่ะเลยไปแก้
ของน้องเป็นไงบ้างจ๊ะตอนนี้
ของพี่ก็ยังบวมอยู่นิดนึง  รอวันให้มันยุบก็คงจะโด่งกว่านี้เนาะ
แต่เริ่มมีคนทักแล้วนะว่าไปทำไรมา  สวยขึ้น...บางทีก็ทักว่าไปทำตาบ้างล่ะ
ใจเย็น ๆ ก่อนละกันเพิ่ง 5 วันเอง
ของน้องเป็นไงบ้างจ๊ะตอนนี้
ของพี่ก็ยังบวมอยู่นิดนึง  รอวันให้มันยุบก็คงจะโด่งกว่านี้เนาะ
แต่เริ่มมีคนทักแล้วนะว่าไปทำไรมา  สวยขึ้น...บางทีก็ทักว่าไปทำตาบ้างล่ะ
ใจเย็น ๆ ก่อนละกันเพิ่ง 5 วันเอง
เหมือนกานเลย เราทำในโคราช
หมอทำโครตธรรมชาติ
เซ็ง!!เสียตั้งไปตั้งเยอะ แถมเจ็บตัวอีก
เอ่า กะเข้ามาดูรูปเเบบเต็มที่   ฮิๆ ไม่เปนไรน่อ
ถ้า จขกท สงสัยอะไร เเอดเมลเรามาถามได้เน้อ  skyzian11@hot

ทำกะหมอธี ขอนเเก่น มาได้เดือนนึงเเล้วจ้า
อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ  เพื่องทำมาไม่กี่วันเองไม่ใช่เหรอ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆๆๆ
บอกธรรมชาติแหง๋เลย หมอขอนแก่นถ้าธรรมชาติ จะธรรมชาติมากกกกกกก

เคยไปปรึกษาหมอ ธีอยู่ครั้งนึง จองคิวนานเลย ไม่ทำ อ่ะ

แต่หมอธี สุดยอดแล้วในขอนแก่น

เอ่อ แล้ว จขกท ทำกับหมอ ธี ขอนแก่นใช่มั๊ยคะ
ขอรูป ครับผม
ไม่ทราบว่า จขกท ทำอะไรมาค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้