ดู: 7019|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] อยากดู รีวิว ตัดกรามจังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีจะตัดกรามค่ะ  ใครที่มีรีวิวตัดกราม  รบกวนลงให้หน่อยน่ะค่ะ
อยากตัดเหมือนกันคะ แต่ไม่รุ้จะตัดกราม หรือตัดโหนกแก้มดีคะ
อยากรุ๊เหมือนกันค่ะ
ตัดกราม เหลาหน้าที่ใหนดี
ในห้องรีวิว ก็พอมีครับ

ค้นๆดูนะครับ
ข้อมูลเรื่องตัดกรามเดี๋ยวนี้มีเยอะค่ะ เวลาหาข้อมูลเช็คข้อมูล ให้เน้นเรื่อง จรรยาบรรณของแพทย์ผู้เข้าทำการผ่าตัดด้วยนะคีะ
ว่ามีความรับผิดชอบมั๊ย มีประกัน และสถานที่ทำได้มาตรฐาน ปลอดเชื้อรึเปล่า
ป้าวุ้นเส้นเพิ่ง Update รีวิวตัดกราม ฉบับสมบูรณ์เสร็จค่ะ ลองเข้าไปอ่านเป็นข้อมูลดูนะค๊ะ

ไม่จำเป็นต้องมาตัดกับป้าก็ได้ แต่อยากให้อ่านรายละเอียดค่ะ

เลือกหมอที่ชะตาต้องกัน แล้วก็ตัดโลด เหอ เหอ
http://pavoonsen.com/index.asp?headerid=012&lang=TH
ป้าวุ้นเส้น ขออนุญาตเว็บ ให้ข้อมูลหน่อยนะจ๊ะ
ทำไมเว็บของป้าวุ้นเส้น คลิกอ่าน คลิกดูรุปไม่ได้เลยคะ
สมัครสมาชิกแล้วด้วยค่ะ
เชียงใหม่มีที่ไหนดี ๆ บ้างอ่ะค่ะ
ตอนนี้ปรับปรุงเว็บอยู่ค่ะ หลายวันมาก อยากจะฆ่า Host
เราตัดที่ยันฮีมา ราคาประมาณ 45000 ค้างโรงบาล 2 คืน ทรมารอยู่นะ ตอนฟื่นขึ้นมา มีผ้าพันเต็มหน้าไปหมด ปัจจุบัน 2 ปีกว่าแล้ว สวยขึ้นเยอะคะ ไม่มีใครรู้ว่าไปทำมาด้วย เพราะไม่มีแผลเป็น ผ่าตัดทางช่องปากเอา หน้าบวมสุดๆ อยุ่ประมาณ 2 อาทิตย์ หลังจากนั้นก็เดินเฉิดฉายพอได้แล้วค่ะ เพื่อนๆ ที่จะไปทำก็ขอให้โชคดีนะคะ ขอให้สวยกันทุก ๆ คน ทำแล้วถือว่าคุ้มกับความเจ็บค่ะ
เท่าที่ทราบดังๆและคนไปตัดเยอะมากก็มีของหมอสุทัศ รพ ยันฮี
หมอจุฑา แถวปากน้ำ สมุทรปราการ
และก็หมอที่เชียงใหม่คะ (โทษทีนะคะไม่ทราบชื่อหมอท่านนี้)
ลองค่อยๆหาข้อมูลนะคะ โชคดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้