ดู: 1998|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ให้คิวหมอเฉลิม 22 ก.ค.

[คัดลอกลิงก์]
มีใครอยากได้บ้าง วันพุธที่ 22 กรกฏา ตอนทุ่มครึ่ง
อยากได้เหมือนกันครับ
แต่ช่วงนั้นผมติดเรียน !

เสียดายมากครับ
อยากได้มากเลยครับ
ผมได้คิววันที่ 30 กันยายน
แรกกันได้นะครับ
จองวันไหนคับได้เร็วจัง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 12:47:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้เฉพาะคนที่ได้จองคิวกับคุณหมอไว้แล้ว ทิ้งเบอร์ไว้นะคะ แล้วจะโทรกลับ
สนใจครับ คิวกลางคืนด้วย เหมาะกับผมมากเลย
ผมจองไว้แล้ว แต่ได้วันที่ 29 สค
โทรมานะครับ 081789xxxxMAX

Thanks
จองไว้ได้วันที่ 23 ก.ย. ตอน ทุ่มครึ่ง    สนใจอยากแลกค่ะ  081-735xxxx  ดีดี้
สนใจคับ

ผมมีคิว 20 สค
สนใจคับ

ผมมีคิว 20 สค

086776xxxx
แก้ไขล่าสุด coolbanana เมื่อ 2009-7-6 14:37

ลืมบอกคิวผม 19.30 เหมือนกัน
ขอผมนะคร้าบ อยากได้สุดๆ please...
คิวผม เดือนกันยา
ผมก้มีคิว คับ

31 ส.ค.

081-669xxxx โทรมาคับ

ปล. ตามลำดับก็ดี นะคับ อิอิ
สนใจครับ คิวผม 11 ก.ย. 52 ตอน 6.30 PM
อยากจะแลกหรือว่าขายก็ได้หมดครับ
ผมชื่อ บอล นะครับ ขอบคุณครับ
สมาชิกใหม่นะครับ อยากทำจมุกมากครับ กับเกลาหน้าให้เรียวที่ไหนแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
สนใจคราฟ
ติดต่อมา หรือ แลกกันก็ได้น่ะ 087-09-44xxxx
ของผมได้วันที่ 22 Sep คราฟ
ไม่รู้ว่า เจ้าของกระทู้ให้ใครหรือยัง

เราอยากได้คิวนี้มาก ใกล้เคียงกะเรากลับเมืองไทย เพราะเราได้29กค. ทุ่มครึ่งค่ะ

แลกกันไหมคะ???
คนสนใจเพียบเลยครับ
เจ้าของกระทู้ เข้ามาตอบรับหน่อยเร๊วว !
ผมขอได้ไหมครับ ตอนนี้จมูกผมแย่มาก มันเป็นแท่งๆ แบบไม่ไหวแล้วอ่ะครับ อยากทำกับหมอเฉลิมจริงๆ อีกอย่าง ตอนนี้รุ้สึกอายเพื่อนที่เป็นแท่ง ๆ อยากแก้แล้วอ่าครับ 081354xxxx เบอร์ผมครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 11:20:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ให้คิวน้องในเวป  ไปแล้วต้องขอโทษเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ  ด้วยนะคะ
อาจมีคนสงสัยว่า  ทำไมถึงยกเลิกคิวคุณหมอ จริงๆก็ว่าจะแก้  แต่แล้วก็ได้ไปปรึกษาคุณหมอมา  หลายที่ก็ได้คำตอบเหมือนๆกันว่า ไม่แก้ก็ได้อันนี้ก็สวยดีอยู่แล้ว แล้วที่เบี้ยวล่ะ หมอบอกฐานจมูกเอียงอยู่แล้วนิดหน่อย  ถ้าแก้ก็อาจจะกลับ   มาเป็นเหมือนเดิมอีกได้ แต่ถ้าอยากแก้  ก็จะแก้ให้ คิดไปคิดมาไม่แก้ดีกว่า   จมูกที่ทำมานี่ก็ชอบอยู่เหมือนกัน  ต้องสังเกตดีๆจะเห็นว่ามันเบี้ยวนิดหน่อยจริงๆ  ป.ล.ได้คิวไม่เร็วหรอกค่ะ จองไว้ตั้งแต่เดือน พ.ค.แล้ว
ขอโทษนะคับ

ขออนุญาติ แก้ไขคอมเม้นของสมาชิกในส่วนเบอร์โทรศัพท์นะคับ

เนื่องจากตอนนี้คุณมีนได้ให้คิวแก่บางคนในเวปไปแล้ว

ที่แก้ไข เพื่อความปลอดภัยของสมาชิกคับ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้