ดู: 4592|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมอวยพรให้แก่สมาชิกทั้งสามคนของเราครับ

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ ขอให้ สวยๆหล่อน้า
HBD

Make a wish!

May all your wishes come true.

Happy Brithday to you!

อธิษฐานสิ!

และขอให้ทุกคำอธิษฐานเป็นจริงนะ

สุขสันต์วันเกิด

Wishing you special happiness

Wondrefulvmemories

Ane all the best

On your Birhday and every day!

ขอให้เธอมีความสุขที่แสนพิเศษ

มีความทรงจำอันแสนมหัศจรรย์

และมีแต่สิ่งดีๆที่ดีที่สุด

ในวันเกิดของเธอ และในทุกๆวันนะ!

ขอให้ความสุขสมหวังอยู่กับคุณตลอดไปคับ

สุขสันต์วันเกิดนะค๊าบ
Happy Birthday ค่า มีความสุขมากๆนะค้า
อ่ะเค้กๆ มาหม่ำๆเร้ว

a9.jpg (18.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

วันนี้ วันเกิดใคร ก็ไม่รู้
แต่ดูดู ท่าจะเป็น คนน่ารัก
ก็คือเธอ 3 คนนี้ไง ฉันรู้จัก
ทั้งน่ารัก ทั้งแสนดี คนนี้เอย...
สุขสันต์วันปีใหม่ เอ๊ยยย วันเกิดครับ
H.B.D. นะคะ

มีความสุขมั๊กมากคะ

คิดดี ทำดี

โชคดีนะคะ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขมากกกกกกกกกกกกน่ะค่ะ:
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-22 16:25:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้ สุขภาพ แข็งแรง โรคภัยไม่มี ตลอดปี
คิดสิ่งใด สม ดังที่หวัง ร่ำ รวย นะครับ
HBD ค่ะ...

ขอให้สวยๆๆ นะค่ะ

ส่วนพี่ผู้ชาย ถ้ามีแฟนขอให้แฟนรักแฟนหลง  แต่ถ้าัยังไม่มี หนูว่างนะค่ะวันนี้ {:13_953:}
ขอให้มีความสุขในวันเกิดเเละทุกๆวัน

หล่อ สวย รวย เก่ง นะคับ ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-22 19:48:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีความสุขมากๆนะครับ
No cake,
no flower,
no card,
no gift,
no ...,
no ...,
no ...,
.
.
.
but lots of best wishes for you all na krub.
"HAPPY BIRTHDAY" na krub.
HAPPY HAPPY BIRTHDAY

ขอให้มีความสุข
ขอให้มีความสนุกกับชีวิตครับ
ขอบคุณมากคร๊าบบบบบบบ....

ไว้จะมารีวิวตา+จมูก+กับคางให้ดูนะครับ  รอทำเสาร์นี้

ปล.จมูกทำมาแล้ว รอบนึง จะไปแก้ให้โด่งค๊าบบบ  อิอิ
HBD คับ
มีความสุขมากมั่ก นะครับ
และที่สำคัญ ขอให้สวยสมใจคับผม
มาไม่ทันวัน HBDย้อนหลังแล้วกันค่ะ

ขอให้ทุกๆคนมความสุขมากๆ
คิดสิ่งใด ทำสิ่งใด ทำกับหมออะไร ...เอ้ย

ก้อขอให้ได้ตามที่หวังค่ะ

เป็นมงคลดีจัง กระทู้นี้
HBD  ย้อนหลังนะคับ ทุกท่าน

มีความสุขมั่กๆนะคับ
มาช้าไปนิด แต่ก้อขอหั้ยมีความสุขน้าคัฟผม

T300509_05C_r.gif (15.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แหบปี้เบิดดดดดดดดดดด เดยยยยยยยยยยย์ ยู้ฮู
HBDนะคะ  ขอให้มีความสุขมากๆน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้