ดู: 2784|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อวยพรวันคล้ายวันเกิด 16 ส.ค. Qtridgeway , Fon_bg , gnormos

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ สมหวังกับทุก ๆ เรื่อง สุขภาพแข็งแรงเนอะ
แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะค้าบ บ

เกิดใกล้กานหมดเลยน่ะเนี่ย คิคิ
^ ^
HBD ครับ
HBD พี่ตั้มด้วย ๆๆๆ

มีความสุขมากๆนะครับ
happy birthday

ทุกคนนะคับ

ขอให้เป็นอีกวันที่มีความสุข

และต่อไปนี้ทุกวันก็ขอให้มีความสุขนะคับ
HBD
ในช่วงวันเวลาที่ดี ๆ
เลือกตักตวงแต่ความสุขนะครับ
พระคุ้มครองครับ
Happy Birthday ด้วยอีกคนก๊าบ สุขขีสโมสรนะ
สุขสันต์วันเกิดนะคับ ขอให้มีแต่ความสุข สวยๆหล่อๆทุกๆคนเลยคับ
ขอมให้สามท่านสมหวังดังคดทุกส่งอย่างนะฮะ

1237860135_1450.jpg (34.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สุขสัต์วันเกิดครับบบบบบบบบบบบบบบบ
happy birthday
นะคับ ขอให้คุณ  Pak in-Jae , คุณตี้ ,  คุณฝน
มีแต่ความสุขมากมาย สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคับ
ขอบคุณมากครับ  31 แล้วหรอเนี่ยเรา
ขอให้มีความสุข สมหวังนะคะ
HBD ค่า ขอให้มีแต่สิ่งดีดีผ่านมาเข้ามานะคะ

Chocolate_Frou_Frou_Cake.jpg (51.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขอหั้ยมีความสุขน้าคัฟ
ทำอาราย คิดอารายก้อขอหั้ยสมหวังคัฟผม

T120309_06PP.gif (38.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

แก้ไขล่าสุด nAmNuenG เมื่อ 2009-8-16 22:44

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ
สุข รวย แข็งแรง หล่อ สวย จมูกโด่งทุกคน

HBD16.JPG (21.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สุขสันต์วันเกิดนะคับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับผม

สมหวังทุกเรื่องที่อยากได้นะคับ

เเล้วที่สำคัญ  หล่อๆยิ่งขึ้นไปนะค๊าฟฟ.......
ขอให้สวยๆหล่อกันทุกๆคนเลยค่ะ

60.gif (97.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

หล่อกว่าที่เคยหล่อ

รวยกว่าที่เคยรวย

สวยกว่าที่เคยสวย

ทั้ง 3 คนเลยนะครับ
Happy Birthday ขอให้มีความสุขมากๆ นะค่ะ :)
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากมายน้าค๊าฟ
เพลง พรวันเกิด

ให้โชคดี สุขี วัน เกิด
สิ่ง ประเสริฐ ใด หวัง ตั้ง ใจ
ให้ได้สม ดัง ฝัน ใฝ่
จิตแจ่มใส ทุกวัน ทุกคืน

ให้ร่ำรวย เงินทอง ยศศักดิ์
ให้คนรัก มากมี ดาษดื่น
ทำสิ่งใด จงลุล่วง ราบรื่น
อายุยืน ปลอดโรค ปลอดภัย

(Intro)....

H.B.D. นะคะ

มีความสุขมั๊กมากคะ

คิดดี ทำดี โชคดีนะคะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ในดั้งโด่งทุกคนเลยคร๊าบบ 23 แล้วแก่จังเลยเรา 555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้