ดู: 4411|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีคิวหมอเฉลิมบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
ใครมีคิวหมอเฉลิม ก่อนเดือนธันวา แล้วไม่เอาบ้างครับ
ผมขอน่ะขอ
เดี๋ยวจ่ายค่าจองคิวให้
ติดต่อมาเลยครับ 084-1975507 บีมครับ
ขอบคุณมาก
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 00:46:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้ขอซื้อน่ะจ๊ะ (มาแจ้งก่อนเดี๋ยวโดนแบบ)

เดี่ยวจ่ายค่ามัดจำคือให้น่ะ
ขอแลก หรือ อะไรยังงัย
ที่นี่ไม่มีการซื้อขายคิวนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 01:26:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอแลก หรือ อะไรยังงัย
ที่นี่ไม่มีการซื้อขายคิวนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-30 00:47

ไม่ได้มาซื้อ เจ้
มาขอ ปล่าวๆ แล้วจ่ายค่ามัดจำคืนให้น่ะ
ถ้าเพื่อนๆคนไหน จะยกเลิกคิวน่ะ
รีบน ทำไมไม่ไปจองเองอ่ะค่ะ
จองตอนนี้น่าจะได้ก่อน ธันวานะ  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-30 03:02:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีบน ทำไมไม่ไปจองเองอ่ะค่ะ
จองตอนนี้น่าจะได้ก่อน ธันวานะ  
ต้นฉบับโพสโดย srantorn เมื่อ 2009-7-30 01:35

อยู่ตจว.ครับ ลำบากจังอยู่ไกลๆแบบนี้
และ เห็นว่า ตอนนี้ ปิดรับคิวไปแล้ว
น่าจะคิวปรึกษามั้งค่ะ   ที่ปิดรับอะค่ะ
แต่คิวทำไม่น่าจะปิดนะค่ะ   เท่าที่ทราบสามารถโทรจองได้แต่ต้องโอนค่ามัดจำไปก่อนนะค่ะ
ไปจองมาแล้วค่าเมื่อวานนี้ พี่แดงยังไม่ปิดรับคิวนะคะยังเปิดอยู่แต่ตอนนี้คิวเดือนพฤศจิกาเต็มแล้ว ก้อยได้คิวเดือนธันวาวันที่11ค่ะ
ลองโทรเข้า คลีนิคดูนะครับ
โทรเลย แล้วก็ขอพี่แดงจองคิวและโอนเงินค่ะ
-.- ฉันอยุ่ขอนแก่น ยังไปได้เลย นั่งรถไปๆมาๆ ใจรักค่ะ

อยากสวยแต่ขี้เกียจ ก็ยากอยุ่นะ -.-
^
^ รีบนพูดถูกใจ เอา พุชายไป 1 คน

3-9.jpg (16.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1คน ไม่พอค่ะ {:13_953:}

น้องลี่ขอ 3 เพราะหนูแก่กว่าน้องพลับ ขอ 2ไม่ได้
2 ไม่พอมั้ง พี่ให้ทั้งฝูงเรยอ่ะ

20080408_SuperJuniorM02.jpg (38.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เห็นด้วย โทรคุยที่คลีนิคเลย สู้ๆๆนะ
แก้ไขล่าสุด kindani23 เมื่อ 2009-7-30 23:49

ค่ะถ้า พูดไม่ดีก็ขอโทษ แล้วกันนะค่ะเจ้าของกระทุ้

แต่แค่จะบอกว่า  ถ้าอยากสวยต้องมีความพยายาม มากกว่านี้

คิวหมอเฉลิมใครๆก็อยากได้

ขอโทษด้วยแล้วกันนะค่ะ ถ้าพูดจาไม่เข้าหู เป็นคนตรงๆ
งงอ่า ว่าอารัยยังงัยหรอคะ
คือ แบบเราอยากทำอะไร เราก็ต้องพยายาม มันก็ถูกแล้วไม่ใช่หรอคะ?
ถูกครับ ผมว่าเค้าไม่ได้มีเจตนาว่านะครับ แต่บอกวิธีที่จะจองคิวทำ ก็เห็นมีสองทางคือเดินทางมาจองเอง กับโทรมาจองแล้วโอนมัดจำนิครับ กระทู้มันไม่มีอะไร อย่าจุดประเด็นเลยครับ ใจร่มๆไว้หน่อย
เราอยู่เชียงใหม่ โทรไปจองที่พี่แดง แล้วก้อโอนเงิน ก้อได้คิวแล้วค่ะ
ง่ายนิดเดียว เอง ลองดูสิค่ะ
ทำไมเดียวนี้ชอบว่าคนโพสกันจังเลย  พูดดีกว่านี้หน่อยก็ดีนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย AYIINK เมื่อ 2009-7-30 23:37

น้อง เค้าไม่น่าจะมีเจตนา จะว่ารัยหรอกคับ
ถ้าเข้ามาอ่านบ่อย ๆ ก้อจะรู้ว่าเปนสไตล์เค้า
สบาย ๆ ใจร่ม ๆ นะคับ
เด๋วก้อจาได้หล่อ สวย แล้ว
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไม่แปลกหรอกครับ  ตอนแรกผมก็อยากขอแลกคิวเหมือนกัน มันเป็นสิ่งที่เราสามารถทำได้ไม่ใช่เหรอครับ บอร์ดนี้มีไว้สำหรับแบ่งปันกัน อยุ่กันแบบพี่น้อง ทำไมต้องทำกันแบบนี้หละครับ  ใครที่จะยกเลิกคิวก็ให้คิวคนที่เค้าต้องการไม่ดีกว่าเหรอ หรือใครไม่มีธุระต้องทำเร็ว  ก็ให้คนที่เค้าจำเป็นกว่า อย่างผมฝึกงานเดือนพฤศจิกา ผมก็ยังทำวันที่ 24 ตุลา รอบทุ่มครึ่งด้วย วันที่ 1 ฝึกงาน แต่ไม่ขอแลกใครหรอกครับ เพราะทุกคนก็คงมีความจำเป็นเหมือนกันถูกมั๊ยครับ
แล้วถ้าสมมุติว่ามีความจำเป็นจริงๆที่อยากจะแลกคิว
เราจะใช้บอร์ดนี้เป็นสื่อกลางไม่ได้หรอคะ

แต่เข้าใจนะคะว่าไม่อยากให้บอร์ดนี้เป็นที่ทำมาหากินของคนกลุ่มหนึ่ง
ที่ไปจองคิวแล้วเอามาขายในบอร์ด
แต่อยากให้เป็นแบบว่า

ถ้าจองคิวไว้แล้วมีความจำเป็นต้องแลกคิว หรือเปลี่ยนแปลง
เพราะมีธุระจริง
ก็น่าจะเปิดโอกาสให้เค้าได้แลกเปลี่ยนกันคะ
แลกได้ครับ
กระทำการแลกได้ที่หน้าเคาร์เตอร์คลีนิกครับผม นัดกันไปได้เลย

เพียงแตไม่สนับสนุนการซื้อขายคิวกันคัรบ
เลยเถิดกันไปไหนแล้ว ออกทะเลไปแว้ววว เรื่องแลกคิวผมก็เห็นว่าแลกได้นิครับ ใครอยากแลกก็ตั้งกระทู้เพื่อขอแลก แต่ที่นี้เค้าไม่สนับสนุนให้มีการซื้อขายคิวมากกว่าหรือเปล่า ส่วนกระทู้นี้จขทก. เค้าต้องการจะซื้อคิวต่อนะ หรือผมอ่านผิด! ก็เท่านั้นเองหลายๆท่านเค้าก็เลยบอกวิธีและทางออกให้ไปทำ ซึ่งไม่รู้ว่าเรียบร้อยหรือยังไม่ทราบ?  ในความเห็นส่วนตัวผมว่าเรื่องแลกคิวนะมันก็โอเคครับ แต่ต้องนัดกันไปแลกที่คลีนิคใช่หรือเปล่าเพราะบัตรประวัติมันลงข้อมูลไว้นิมันต้องตรงกับนามบัตรที่เรามีใช่หรือเปล่าครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้