ดู: 1385|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีคิวหมอเฉลิมบ้างคะ ต้องบินไปเรียนที่อังกฤษเดือนตุลานี้แล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้องบินไปเรียนภาษาที่อังกฤษวันที่ 30 ตุลานี้แล้วค่ะ แต่ตอนนี้หมอเฉลิมไม่มีคิวเลย รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยนะคะ
อยากได้คิวหมอเฉลิมมากจริงๆ เพราะกว่าจะได้กลับไทยมาอีกทีก็ปีหน้าเลย
โทรมาที่เบอร์ 0873335987 ค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
ถ้าอยากได้จิงๆ ลองบุกไปที่คลีนิค สิค่ะ เผื่อฟรุ๊ค มีคน ยกเลิกคิว (ไปบ่อยๆ)

ขอให้โชคดีนะคร๊า
ถ้าอยากได้จิงๆ ลองบุกไปที่คลีนิค สิค่ะ เผื่อฟรุ๊ค มีคน ยกเลิกคิว (ไปบ่อยๆ)

ขอให้โชคดีนะคร๊า ...
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-9-8 00:37

ใช่ครับ ลองไปดู

ไม่ยากครับ รีบนก็ได้มาแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-8 04:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำ จะลองไปค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะที่นี่มีแต่คนใจดีทั้งนั้นเลย ขอให้สวยๆหล่อๆกันทุกคนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้