ดู: 2223|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีคิววันเสานี้ เวลา13.00 ใครสนใจบ้างคะ พอดีติดประชุมด่วน

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเปิ้ลติดประชุมด่วนเลยไปทำไม่ได้มีใครสนใจมั๊ยคะ
มาดันให้ครับปม
รี ข้างล่าง ว่า งัยกันบ้างงง  นาที ทอง เร้วววๆๆๆ
อีกนิดน่ะ

คุณ เปิล ไม่ลอง ขอแลกกับเพือ่นๆเหรอครับ อย่างน้อยคุณเปิลก็ยังได้ทำในปีนี้นะคัรับ

ปะเดียวก็มีคนมาแย่งกันแหล่ะครับ
แอร๊ย....อยากได้แต่ไม่รู้ไปอัพอะไร
ช่าย เรย ลองเเลกดีไหม

จะได้ไม่เสียโอกาสค่ะ
สนใจมากเลยครับ
ถ้าคุณเปิ้ลยังไม่ให้ใครผมขอนะครับ
หรือจะแลกกับผมก็ได้
คิวผมวันที่ 30 กันยาครับ
คุณเปิ้ลจะไม่เอาคิวแล้วสละคิวเลยเหรอคะ  น่าเสียดายจัง

เมย์มีเพื่อนสนใจอยู่  จะติดต่อคุณเปิ้ลไงดีล่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 14:44:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปิ้ลอยากได้คิวเดือนธันวาอะคะ มีใครให้แลกบ้างมั๊ยอะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 14:47:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปิ้ลอยากได้คิววันที่ 5 ธันวาอะคะ มีใครมีบ้างคะ
เรา 25 พ.ย. แลกมั้ยคะ
เราอยากได้คิว วันที่ 3 หรือ 4 ธันวาคม 52 จังเลย ให้จะเมตตาให้บ้างเอ๋ย
ดันๆ ไห้ครับ

คิคิ

: ()"
ใครมีคิว เดือนตุลา ให้บ้างค่ะ Y^Y

อยากทำมานานนนแล้ว แต่ติดตรงที่ว่า มาเรียนที่เชียงใหม่

กว่าจะได้ทำก้อต้องรอ ปิดเทอมม ..  แต่ไม่เคยว่างเลยอ่าค่ะตอนปิดเทอม

มี ตค นี้ว่าง แต่ !!   จองม่ายทัน  Y^Y   ชีวิตน่ารันทด   

จามีคัยสงสารนู๋บ้างค๊า   ใครใจดี ให้หน่อยน๊าค่ะ Y^Y ......

ขอบพร๊าคุณมาก ๆ ๆ ๆ ค่า..... *.*
คงจะได้สวยสมใจกันเเล้วล่ะเนาะ

อยากรู้จังใครได้คิวไป

อิอิ
เสาร์นี้ ก็คือเมื่อวานอ่าดิคับ ผ่านมาแล้วสิ เสียดายจัง

ว่าเเต่คุณเปิ้ลได้แลกคิวยังอ่าคับ :)
ใคร ยกเลิกคิวเดือนธันวา บ้างค่ะ  บอกกันด้วยนะ
อยากได้อ่ะคับ  คิดผมอ่ะพฤศจิกา เฮ้ยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้