ดู: 2202|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมให้เพือนไปจองคิวหมอเฉลิมวันนี้ เขาบอกไม่มีว่างแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ทำไงดีครับ ผมงง ว่ามันไม่มีว่างเลยเหรอครับ สิ้นปีหรือปีหน้าอ่ะครับ แอบงง หน่อยๆ พรุ่งนี้ว่าจะลองเข้าไปถามเอง

พี่ๆว่าไงครับ มันเต็มแล้วเจงๆเหรอ หรือหมอไม่รับจองแล้วครับ อย่างนี้ผมจะทำไงดีครับ
ปิดรับจองของปีนี้ค่ะ คิวเต็มถึงธันวาค่ะ เดือนธันวา จะเปิดรับคิวของปีหน้าค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-13 20:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอะๆ ผมอดทำแล้วช่ายไหมครับ ว่าจะทำสิ้นปีเสียหน่อย เหอะๆ ช้าไปเจงๆ ขอบคุณพี่ปลาน่ะครับ

แต่ไงก้อจะรอทำกับคุณหมอครับ
อยากทำก้อต้องพยายามค่ะ คนที่พยายามโทไปคลินิค ไปคลินิคบ่อยๆ ได้ทำไวขึ้นมาหลายคนแว้วนะ คนแคนเซิลมีบ่อยจะตาย
สู้ๆคับ เเบบที่คุณปลาบอก เท่าที่อ่านก่ะได้เยอะเเล้วเนาะคนที่โชคดีมีคิวเเคนเซิล
ขออนุญาติย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามนะครับ
สงสัยเป็น ผู้ชาย 2 คนน้านหรือป่าวคะ เพื่อนพี่ จขกท

วันนี้หนูมีคิวปรึกษาค่ะ เห็นเพื่อนพี่เค้าไปก่อนคลินิกเปิดอีกค่ะ

งัยก้อ พยายามโทเข้าคลินิกบ่อยๆ นะคะ เผื่อมีคนแคนเซิล เหมือนที่พี่ปลาบอก

เอาใจช่วยค่า :)
วันนี้ลองโทรเข้าไปที่คลินิก ได้คิวปรึกษาคุณหมอมาวันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน ฮ่าๆๆๆๆ นึกในใจว่านี่ขนาดแค่ปรึกษานะครับ พี่คนที่รับโทรศัพท์บอกว่า วันที่ 30 ถึงจะทราบน่ะครับว่าจะได้คิวผ่าตัดเมื่อไหร่ อิอิ ลุ้นๆๆๆๆ
ความพยายามอยุ่ที่ไหน??? จะมีความสำเร็จบ้างไหม๊น๊า... รอ ร๊อ รอ แล้ว ก้อ โทร โทร๊ โทร.. ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน..
เห็นด้วยก๊าบ สู้ๆๆ เพื่อความสำเร็จ ของความสวยงามในอนาคต
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 11:52:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับผม สักวันผมต้องมีจมูกสวยๆให้ได้ครับบบบบบบ
เง้อ ..สงสัยอดทำแน่ๆเลยค่ะเนี้ยย เศร้าๆ จัง ท้อเหลือเกินนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้