ดู: 4280|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

HAPPY BIRTHDAY อชิตะ 6 ส.ค.ครับ

[คัดลอกลิงก์]
พี่คงจำไม่ผิดวันใช่ป่าวอชิ

ปืนี้อายุเท่าไหร่แล้วอ่ะ

Q7181955-69.gif (32.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

happy birh day ด้วยคนค่ะ

ขอให้มรีความสุขนะคะ

อิอิ
อ่าว พี่อะชิ แฮปปี้เบริ์ดเดย์ล่วงหน้าน่ะค้าบ บ

: )))

ขอให้พี่ชาย มีชีวิตรุ่งเรื่องๆ ไม่ว่าจะเป้นเรื่องการงาน การเงินและทุกๆ เรื่องน่ะครับผม

คิดอะไรก้ขอให้ได้ตามนั้นน่ะครับบ

: DD *
Happy Birthday ครับ
พี่ achita พี่ชาย

ขอให้หล่อวันหล่อคืนอิอิ
HAPPY BIRTHDAY ล่วงหน้านะครับพี่ชาย
ขอให้มีความสุขกับทุกๆวันที่กำลังจะผ่านเข้ามาครับ
Happy Birthday นะคะพี่อชิ เอาเค้กมาฝากค่ะ

1pt4co.jpg (15.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

HBD ล่วงหน้าครับ ขอให้จมุกโด่งวันโด่งคืน ครับ อิอิ
สุขสันตน์วันเกิดคับ หล่อวันหล่อคืนนะฮะ

t_16354.jpg (34.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
happy birthday อีกคนนะครับพี่
มีความสุขมากๆ คิดหวังสมดังปรารถนานะครับ
H B D ด้วยคนคะ

พรใออันพระเสริฐ จงบังเกิดแก่คนอวยพร สาธุ สาธุ

แหง่วววววว   จงบังเกิดแก่เจ้าของวันเกิดสิ

มีความสุขมาก ๆ นะค๊ะ

ขอให้พี่อชิสมหวังดังทุกสิ่งที่ปราถนาค่ะ

130.gif (49.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หล่อ ๆ รวย ๆ  นะครับ
มีความสุขมาก ๆ นะคับ
ขอให้ประสบความสำเร็จกับสิ่งที่หวังทุกประการค่ะ.....
Happy Birthday คร๊าบบ พี่อชิสุดหล่อ {:13_844:}
ขอให้พี่อชิ หล่อขั้นๆ คิดหวังอะไรให้สมหวังทุกอย่างนะครับ... อิอิอิ
Happy Birthday  ขอให้มีความสุขมากๆ นะค่ะ
สุขสันต์วันเกิดคับพี่

ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะคับ
พี่คงจำไม่ผิดวันใช่ป่าวอชิ

ปืนี้อายุเท่าไหร่แล้วอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-5 03:54

เรื่อง อายุ ไม่อยากพูดถึง

แต่ขอบคุณนะครับที่ อวยพร
ขอบคุงพี่โอมมากๆ ครับ
สุขสันต์วันเกิดคับพี่

ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-6 08:36

ขอบคุนครับซีคุง น้องรัก
ขอบคุณทุกคนครับ ทีมา อวยพร

แต่ก่อนวันเกิดมีเรื่องมากมาย มีเรื่องมากมายเศร้าๆ เซ็งๆๆ
เข้ามา สุขสันต์ วันเกิด น้าคับ :)

มีความสุขมากมาย ๆ

เรื่องไรเศร้า ๆ เซง ๆ ก็ขอให้กลายเป็นเรื่องดี ๆ น้าคับ
หล่อ ขาว ใส เร้าใจมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้