ดู: 1399|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีคิวตาหมอกมล ยูเนี่ยน 26 อยากแลกประมาณ ไม่เกิน 20 กย

[คัดลอกลิงก์]
^^  ช่วงนั้นพ่อมาจากต่างประเทศจะได้พาเขาไปเที่ยวซักหน่อย แล้วมี คิวจมูก หมอเฉลิม 19 ตุลาอยากเร็วขึ้นอีกเหมือนกันครับ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับ ^^ ขอบคุณมากครับ

0852423021     สนใจโทรมานะครับ หรือ pm มาก็ได้
รบกวนถามเจ้าของกระทู้ว่าคิวคุณหมอถึงเดือนไหนแล้วคะ  กำลังจะไปจองวันพฤหัสนี้จะทันมั้ยคะอยากทำวันที่สิบธันวาค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-14 15:24:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เขาว่าไม่รับจองแล้วนะครับ ผมก็ไม่แน่ใจ ลองโทรถามดูก็ได้ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-14 16:39:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ คิวนี่หมายถึง หมอ คนไหนเหรอครับ ถ้าหมอ กมล มีคิวนะ
ตอนที่อ่านตอนแรกแทบตกกะใจเลยนึกว่าเราช้าไป หมอกมลค่ะขอบคุณค่ะ
รีบจะรีบไปจองวันพฤหัสนี้ไม่รู้จะทันปะ  ส่วนคิวของคุณหมอเฉลิมเรามีแล้วภาวนาขอให้มีใครมาแลกอยากได้เร็วขึ้นค่ะ
มีคนเค้าจะเซ้ง(ใช้ศัพท์ไม่ถููกเหมือนกัน)คิวค่ะเค้าบอกว่าเค้ามัดจำไว้สามพันบาทจองไว้วันที่สิบหกลองโทรไปดูนะคะเข้าอีกกระทู้นึงที่เกี่ยวกับคุณหมอกมลเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้