เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใกล้วันงานมีตติ้งแล้ว โอนเงินยืนยันด่วน รายได้ทั้งหมดนำไปทอดกฐิน

[คัดลอกลิงก์]
เดียวสิ้นเดือนให้คำตอบนะครับ อยากไปมากๆๆๆๆเลย
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 04:33:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดียวสิ้นเดือนให้คำตอบนะครับ อยากไปมากๆๆๆๆเลย
ต้นฉบับโพสโดย AINE เมื่อ 2009-9-24 01:40

ได้ครับ อยากให้สมาชิกมามากๆเช่นกัน

แต่ยิ่งรู้จำนวนคนที่จะมาร่วมงานเร็วเท่าไหร่

การจัดเตรียมงานจะได้มีความพร้อมมากขึ้น

ไม่อยากให้ขาดตกบกพร่อง

จัดงานทั้งที่อยากสร้างความประทับใจให้บรรดาสมาชิก

ตอนนี้กำลังพยายามเตรียมงานเต็มที่

เท่าที่กำลังความสามารถจะทำได้ครับ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 04:38:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าหักโหมมากนะคะพี่โอมมม    การนอนดึกเป็น ศัตรูต่อความสวยงาม นะก๊ะ  อิอิ  

(ล้อเล่นน่ะค่ะ  พี่โอมดูแลตัว ...
ต้นฉบับโพสโดย meiylhin เมื่อ 2009-9-23 21:31

ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจและคอยติดตามกันเสมอ

เหนื่อยเกินคาด พี่ก็อยากให้งานออกมาดีที่สุดเท่าที่จะทำได้

อยากให้ทันช่วงกฐิน แต่เพิ่งมารู้วันออกพรรษาเมื่อไม่นานนี้เองครับ

ถ้ารู้เร็วกว่านี้ คงเตรียมการได้สบายๆ

แต่ยังไงก็จะพยายามให้งานทุกอย่างลุล่วงด้วยดี

และสำเร็จตามที่คาดไว้นะครับ
ได้ทั้งสวย ได้ทั้งบุญ ได้อิ่มใจ ได้เพื่อน ได้ความรู้  ( แต่พึ่งไปจัดฟันมาระบมหมดเลย จากินได้ไม๊น้อ อิอิ แอบห่วงกิน)
ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจและคอยติดตามกันเสมอ

เหนื่อยเกินคาด พี่ก็อยากให้งานออกมาดีที่สุดเท่าที่จะทำได ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-24 04:38

อิ่ม + ได้บุญ  คุ้มเกินคุ้ม   ขอบคุณสำหรับเวป ดีดี งานดีดี นะค้า  (เอ๊ะพูดเหมือนไปแล้วเรย อิอิ)

เด่วจาคอยติดตามดูปายเรื่อยๆ ๆๆ เรยค่ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 17:16:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งานนี้มีแต่ได้กับได้ครับ
เพื่อนสาวคนไหน ที่คิดจะไปแล้วยังไม่มีเพื่อน
ไปกับมีนนี่ได้นะค่ะ  แบบว่าเดินเข้างานด้วยกัน
จะได้ไม่เขิล(สงสัยจะเป็นคนเดียว) แต่ว่าลงชื่อตรงไหนเนี้ย
เพื่อนสาวคนไหน ที่คิดจะไปแล้วยังไม่มีเพื่อน
ไปกับมีนนี่ได้นะค่ะ  แบบว่าเดินเข้างานด้วยกัน
จะได้ไม่เขิล( ...
ต้นฉบับโพสโดย meaneny69 เมื่อ 2009-9-26 20:48

ลงชื่อ confirm ที่ลิ้งค์ด้านล่างได้เลยคร้าบบบบ
http://www.dungdong.com/viewthre ... p;extra=&page=7
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-27 02:30:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจได ได้เบอร์ บช มายังครับ จะได้โอนเงิน
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-27 01:35

คงเป็นวันจันทร์ที่จะถีงนี้นะครับกั้ง

ที่จะแจ้งเลขที่บัญชี เพื่อให้สมาชิกโอนเงินเข้า
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 02:46:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ได้รับคำตอบรับยืนยันจากนายแพทย์

ผู้ที่มีความเชี่ยวชาญทางเลเซอร์เป็นอย่างยิ่ง

ท่านมีชื่อเสียงเป็นที่ยอมรับทั้งในและต่างประเทศ

จะมาให้ความรู้และตอบคำถามที่สมาชิกต้องการทราบ

ในวันงานมีตติ้งครั้งนี้ด้วยนะครับ

ชื่อ นายแพทย์ วิชัย หงส์จารุ

ใครอยากเด้ง อยากใส ไร้รอยสิว

ปราศจากรอยเหี่ยวย่น ลบรอยแผลเป็น ฯลฯ

งานนี้ไม่ควรพลาด

ท่านมีข้อมูลความรู้เพียบมาให้กับชาว DD โดยเฉพาะเลยครับ

ป.ล. คุณหมอท่านนี้เป็นต้นตำรับ

เทคนิค Dermaroller คนแรกของไทย

แต่ตอนนี้เทคนิคของคุณหมอไปไกลกว่านี้แล้วครับ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 02:47:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แจ้งเลขที่บัญชี

สำหรับสมาชิกที่จะโอนเงินเข้ามานะครับ

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย

สาขา สยามพารากอน

เลขที่บัญชี  738-2-49094-5

ในนามของ นาย ชลภัทร มุกต์มณีกุล

นาย วรพงศ์ ศิริวรรณ

นาย อชิตะ ศรีโสภณ

เริ่มโอนได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 28 กันยายน 52 เป็นต้นไป

ส่วนใบสลิปที่โอนเงินเก็บไว้นะครับ

อาจจะให้ส่งทางอีเมลล์หรือแฟกซ์มา

แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 03:30:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพข่าวจากไทยรัฐ

คุณหมอวิชัยไปเกาหลีเมื่อเร็วๆนี้

พอเรนได้ข่าว ก็มาพบคุณหมอวิชัยทันที

และถ่ายรูปกับคุณหมอด้วยครับ

คุณหมอวิชัย กับ เรน.jpg (53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

คุณหมอวิชัย กับ เรน.jpg
อยากเจอเพื่อนๆ อยากทำบุญด้วย ไปลงชื่อไว้แล้วนะค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-29 00:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเจอเพื่อนๆ อยากทำบุญด้วย ไปลงชื่อไว้แล้วนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-9-28 09:51

ครับ ขอบคุณครับ

มางานนี้คงได้เจอเพื่อนๆในเวบนี้หลายคนเลยครับ
ลงชื่อได้ในนี้เลยปะครับ พี่โอม
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 21:22:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเพิ่มรายละเอียดของรางวัลนะครับ

หลังจากที่รู้กันแล้วว่า รางวัลที่ 1 มี 2 รางวัล คือ

ศัลยกรรมอวัยวะบนใบหน้าฟรี เลือกได้ 1 อย่าง

คราวนี้มารางวัลที่ 2

คือ ฉีดโบท๊อกซ์ ฟรี 4 รางวัล  รางวัลละ 50 ยูนิต

เลือกได้เลยว่า จะฉีดตรงไหนบนใบหน้า

ฉีดโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเช่นกัน

รีบลงชื่อ มาร่วมลุ้นรางวัลใหญ่ๆกันนะครับ

ยังมีอีกเพียบ จะทยอยมาอัพเดทรางวัลเรื่อยๆนะครับ

อย่าช้า เหลือแค่ 10 วัน เองนะครับ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-1 15:30:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงชื่อได้ในนี้เลยปะครับ พี่โอม
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-9-30 15:16

ลงชื่อได้ในกระทู้จองบัตรมีตติ้งตามลิงค์นี้นะครับ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
จะได้ไม่เขิล( ...
ต้นฉบับโพสโดย meaneny69 เมื่อ 2009-9-26 20:48

555+  เราก้อเปง เหมือนกานอ่า  คนเดียว เขิลล์  อิอิ
วันเสาร์ที่ 17/10/52 แอร์ทำงานเลิก 18.00 ค่ะ แล้วงานเริ่ม 17.00
แล้วแอร์จาไปทันไหม๊ค่ะเนี่ย หรืออาจจะมี late นิดหน่อยป่าวค่ะ
มาเรทได้ครับ เพราะงานเรา เลิก 5 ทุ่ม

และจับของรางวัลใหญ่ประมาณ 4 ทุ่ม

เผื่อเวลาให้คนที่อยู่ไกล ทำงานวันเสาร์ เลิกงานช้า หรือว่า รถติดครับ
ใกล้วันงานแล้ว ตื่นเต้นจัง
เข้ามาดันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้