ดู: 932|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใน 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกกับคุณหมอสุรสิทธิ์ที่บางมด มาเมื่อวันที่ 19 กันยา ที่ผ่านมาค่ะ
แต่พอผ่านไป 2-3 อาทิตย์ก็เห็นแล้วว่ามันเบี้ยว เลยกลับไปให้คุณหมอดูใหม่ หมอเลยนัดแก้ให้ฟรีวันที่ 5 พฤศจินี้ค่ะ (ประมาณ 6 สัปดาห์ หลังผ่าครั้งแรก) แบบให้แผลแห้งก็มาผ่าใหม่ได้

แต่เท่าที่อ่านจากในเว็บนี้ เห็นบอกว่าต้องรอสามเดือนขี้นไป ถึงแก้ได้นี่คะ เลยงงเลยค่ะตอนนี้ ไม่รู้ว่าจะไปแก้เลยดีไหมอ่ะค่ะ

ควรรอสามเดือนไหมอ่ะคะ หรือแก้ไปเลยดี
แก้ได้แค่ เคยแก้มาแล้วค่ะ แต่เรื่องการเบี้ยว/เอียงแล้วแต่หมอและการดูแลหลังผ่าตัดน่ะค่ะ
ถ้าเบี้ยวไม่เกิน 1 เดือนน่าจะดัดได้น่ะ เเต่ถ้าคุนหมอให้เเก้ ก็แก้ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-18 03:57:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ เพิ่งไปแก้มาค่ะ สรุปว่ารอไปเกือบ สอง เดือนค่ะ เพราะแผลเก่าเราหายช้ามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้