ดู: 1761|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอ Comment จากพี่ท่านทั้งหลายด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด nopniti เมื่อ 2009-7-1 09:32

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่าเป็นคนนึงที่ติดตามข้อมูลดีๆจากในบอร์ดนี้เสมอมา
ศึกษาข้อมูลจากในบอร์ดทั้งอันเก่าตามมาจนถึงอันนี้เลยทีเดียว
แล้วยังได้เแนะนำบอกต่อให้เพื่อนๆที่สนใจลองเข้ามาดูด้วยครับ
ชื่นชม ขอบคุณทุกๆท่านมากมายนะครับ น้ำใจงามกันทีเดียว

เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะครับ
คืออยากปรับจมูกให้เป็นสันได้รูปและดูยาวกว่านี้อีกนิดหน่อย
สองคืออยากให้หน้าเรียวขึ้นด้วยครับ
ก็เล็งเห็นว่าสิ่งที่จะทำคงเป็นจมูก แล้วก็คงเป็น Botox ไม่ก็จัดฟันในการโมตัวเองครั้งนี้
เอาเป็นว่าฝากถามพี่ๆน้องๆท้องหลายว่า โครงหน้าประมาณนี้
พอที่จะปรับปรุงได้หรือเปล่่าครับ
อ่อ
แล้วถ้ามีcomment เรื่องอื่นๆเพิ่มเติม รบกวนด้วยนะครับ
ยินดีรับฟังครับ
เผื่อโมครั้งนี้ ออกมาจะเทพเหมือนพี่น้องทั้งหลายในบอร์ดนี้บ้าง อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

รูปใหญ่ไปนิดขอโทษด้วยนะครับ ^^!

ser2.jpg (103.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ser1.jpg (143.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ser3.jpg (65.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ser5.jpg (173.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ser4.jpg (88.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 09:25:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล้อเล่นรึป่าว

ขนาดนี้ยังมีอะไรต้องปรับอีกล่ะคร้าบบบบบ:)
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 23:01

ไม่ขนาดนั้นม้างครับพี่
อยากจะหล่อแบบตัวเต็มวัยกะเค้าบ้างไรงี้
หลังจากที่เป็นตัวอ่อนมานาน 55

ไงก็ขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะค้าบ
รักเป็นที่สุด
อบอุ่นเป็นที่สุดเล้ยบอร์ดนี้
Love ๆ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 09:22:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกคนแระ... ที่หล่อก่อนทำ

รู้สึกว่าหลังๆมานี้จะมีแต่น้องๆที่หล่อก่อนทำกันเยอะจังอ่ะ

ทำแล้วจะยิ่งเป็น...  ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-5 21:52

อภิมหาหล่อมหัศจรรย์นิรันด์กาล

ได้ใจเจงๆ
แหม ก็อยากจะหล่อกะเค้าบ้างนะครับ
อยากจะเป็นเทพเหมือนพี่ๆหลายๆคนขึ้นมาบ้างอะคับ
เหอ เหอ
แต่ก็หล่ออยู่แล้วนะ

โนคอมเม้นท์

ม่ะรู้จะติไรอ่า
ล้อเล่นรึป่าว

ขนาดนี้ยังมีอะไรต้องปรับอีกล่ะคร้าบบบบบ:)

ชอบคำนี้เจงๆ ฮาได้อีก
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-5 21:56

อิอิ

รู้สึกว่าหลังๆมานี้จะมีแต่น้องๆที่หล่อก่อนทำกันเยอะจังอ่ะ

ทำแล้วจะยิ่งเป็น...  ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-5 21:52

ชอบคำนี้เจงๆ ฮาได้อีก

ทำแล้วจะยิ่งเป็น... อภิมหาหล่อมหัศจรรย์นิรันด์กาล กันพอดีอ่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:27:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยเรียนจุฬาปะครับ ณ จุดนั้น

เหมือนเคยเจอกันเลย

แต่ไม่น่าจะใช่เน้อ

น่าจะจำคนผิดบ้าง อะไรบ้างนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 16:00

ไม่ได้จุฬาครับ
แต่เป็นอีกค่ายฝั่ง เหลือง-แดง ริมเจ้าพระยาอะครับ
อิอิ
อาจจะเคยเจอบ้าง อะไรบ้างงี้ครับ
ฮ่าๆๆ

เลียบแบบหน่อยละกันนะคับ เห็นกำลังฮิตเชียวในบอร์ดอะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:25:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อแล้วนา

เท่าที่ดูฟันกะปาก ไม่น่ามีปัญหา นี่นา

จัดฟันแล้วหน้าเล็กจริงหรอ ทำไมเราหน้าบานเหมือนเดิมเล ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-7-1 15:28

เพื่อนผมเค้าจัดคับ
เรียวลงอย่างเห็นได้ชัด
จาเมื่อก่อนเป็นป้าจิ๊ เดียวนี้เรียวเป็นวรนุชทีเดียว โอ้ววว เว่อร์เกิ้น 55
แต่มันก็เรียวลงอะครับ ชัดเจนมาก
เลยอยากลองดูบ้าง
เรื่องเหยินไม่มีครับ เพียงแค่เพื่อนที่เป็นหมอฟันแนะนำว่าจะจัดก็ได้
เพราะฟันสบกันไม่ค่อยดี จะมีปัญหาในอนาคต หมายถึงตอนแก่อะครับ
แต่ด้วยเหตุผลทั้งหมดทั้งมวลที่ยกมา
ไม่มีอะไรเหนือไปกว่า
ผมอยากหล่อค้าบบบบบ

แค่นั้น
อิอิ
เกาะหลัง รี บน ตามมาขำต่อ
ปล. เราจัดฟันแล้วหน้าเล็กลงนะ ได้คาง ได้หน้าเรียวเรยอ่ะ มันแล้วแต่คนนะ ต้องให้หมอเปนคนดูอ่ะ
งั้นจัด botox ก่อนดีมั้ยคับ เหอ เหอ

แต่เรื่องใส่แว่นนี้
ต้องใส่อยู่แล้ว เพราะสายตาสั้นอะครับ อิอิ  
คงต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย nopniti เมื่อ 2009-7-1 10:42

เคยเรียนจุฬาปะครับ ณ จุดนั้น

เหมือนเคยเจอกันเลย

แต่ไม่น่าจะใช่เน้อ

น่าจะจำคนผิดบ้าง อะไรบ้างนะครับ
หล่อแล้วนา

เท่าที่ดูฟันกะปาก ไม่น่ามีปัญหา นี่นา

จัดฟันแล้วหน้าเล็กจริงหรอ ทำไมเราหน้าบานเหมือนเดิมเลยห้ะจริง ๆ นะ

Botox มันไม่คงทนถาวรนา

เราว่าเสริมจมูกดีกว่า เอาแบบทีเดียวเทพไปเลย

ปล. ชอบหูกระต่ายลายสก็อต เกร๋ๆ
ทำไปเลยครับหล่อแน่ๆๆ
งั้นจัด botox ก่อนดีมั้ยคับ เหอ เหอ

ต้องใส่อยู่แล้ว เพราะสายตาสั้นอะครับ อิอิ  
คงต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย nopniti เมื่อ 2009-7-1 10:42

โบ ก่อนก็ได้คับ

เผื่อหน้าได้รูปแล้ว ก็จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นคับ

ส่วนฟันไม่เห็นอ่ะคับ

ปากเล็กนิดเดียว คงไม่เหยินมั้งคับ ไม่ต้องทำหรอก

ทำอย่างอื่นดีก่าคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 10:42:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดหน้าเล็กก็ได้นะครับ ลองดูก่อน Botox อะครับ เผื่อหน้าเล้กเรียวบ้างอะไรบ้างแล้ว

จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่น ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 10:25

คงต้องอินไปอีกนานเชียว
ฉีดหน้าเล็กก็ได้นะครับ ลองดูก่อน Botox อะครับ เผื่อหน้าเล้กเรียวบ้างอะไรบ้างแล้ว

จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นอีก

ใส่แว่นด้วยนะครับ ณจุดนี้

เจิดได้อีกครับ เจิดดดดดดดดดด
อยากที่หลายๆ ท่านบอกว่าจมูกสวยอยู่แล้ว ถ้าจะเสริมก็คงจะทำให้ชัดเจนขึ้น ยังไงสนใจแบบไหน ลองปรึกษาคุณหมอดู
เพื่อจะได้ประกอบการตัดสินใจ เป็นกำลังใจนะ
โอ้วววววววววววววววววววววว

หล่อที่สุด ณ จุดที่ใส่แว่นนะครับ

อินเทรนบ้าง อัพเดทบ้างอะไรบ้าง

ณ จุดนี้

ชอบจริงๆๆๆๆๆๆเลย คนใส่แว่น

อิๆๆ เจิด
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 10:19:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเพิ่มอีกนิดเหมือนกันครับ
week ก่อนพบคุณหมอบุญฯมาครับ
ท่านบอกไม่ให้ทำครับ  
เลยแบบเสียself ไปพักนึงเหมือนกัน 55

แต่นะยังคาใจอยู่
ใจจริงก็อยากเพิ่มอีกนิดเท่านั้นเอง

ยังไงก็ขอบคุณทุก comment นะครับ
ยินดีรับฟังครับ

อบอุ่นเป็นที่สุดเล้ยยย
รูปที่ 4 นึกว่าวอยซ์
จริงๆ จมูกสวยอยู่แล้วครับ ถ้าทำเพิ่มอีกนิดก็จะหล่อขึ้นกว่าเดิมอีกครับ
จมูกก็โด่งอยู่แล้วนะ  ส่วนฟันไม่เห็นคะ
แต่เท่าที่ดูก็ไม่มีปัญหาอะไร

แต่ถ้าจะทำจมูกให้เป็นสันยาวขึ้น เพิ่มฮัมพ์ด้วย หน้าก็คมขึ้นอีก
ไม่ต้องเชื่อก็ได้นะคะ  เป็นความคิดส่วนตัวคะ
หน้าตาดีค่ะ
เพิ่มสันจมูก ให้โด่งกกว่านี้รับรองเกิดค่ะ
น่าจะเสริมจมูกก่อนนะฮะ  เผื่อหน้าหล่อได้ใจแล้วเราก้อไม่ต้องไปดัดฟันให้เสียตังส์ 555  แต่หน้าเดิมก้อหล่อดีคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้