ดู: 2387|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใกล้จะขึ้นเขียงแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขึ้นเขียงทำจมุกหร่าครับ หรือทำอย่างอื่นอะครับ
ตื่นเต้นเป็นกันทุกคนครับ ถ้าครั้งแรก  ครั้งต่อไปไม่กลัวแล้วครับ
กดสิวเจ็บกว่าๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กว่า ทำจมุกอีกนะ
ว่าไปแล้วยังอยากทำใหม่เลยงะ อยากได้โด่งกว่านี้สัก2-3มิล  อิอิอิ
เป็นกำลังใจให้แล้วกัน นับวันสวยได้เลย สู้ๆๆๆๆ นะก๊าบบบ
ขึ้นเขียงวันไหนค่ะเนี่ย..เอาใจช่วยละกัน..

ม่ะว่าจะทำจมูก คาง แก้ม ขอให้ออกมาสวยดั่งตั้งใจนะค่ะ^^{:13_935:}
เค๊าดาวน์รอวันสวยได้เรยคับ
สู้ๆเพื่อความสวย{:13_946:}
นอนรอ วันสวยได้แล้ว เย้ๆๆ อย่าลืมอัพรุปให้ดูด้วยน่ะคราฟฟ
เข้ามาเอากำลังจายครับ สู้ๆๆ ครับ
เป็นกำลังใจให้จ้า สวยๆ น๊า
อย่าลืมมารีวิวให้เพื่อนๆดูด้วยนะครับ
มาส่งคนสวยขึ้นเตียงเอ๊ย เขียงค่ะ
{:13_1005:}
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 17:53:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ
ขึ้นเขียงทำจมูกวันพฤหัส ที่23นี้ค่ะ
นอนไม่หลับเลย
ตื่นเต้น กลัว หลายอย่างอ่ะค่ะ
แต่ก็สู้ๆค่ะ
รอส่งคนสวยด้วยอีกคน
ขอให้ออกมาดั่งใจหวังนะคะ
ทุกอย่างต้องไปได้สวย
ขอไห้ออกมาสวยที่สุดเลยค่า....
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 01:20:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ห่วงใยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้