ดู: 6988|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากถามเรื่องตัดปีกจมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมยังไม่ได้เสริม แต่เพื่อนพูดเรื่องตัดปีกจมูกกันมากๆเลย
คือผมเป็นคนจมูกโต (โดนเพื่อนล้อว่า ชมพู่ T^T)
เลยจะถามเกี่ยวกับตัดปีกจมูกอ่าครับ
ว่า มันตัดออกแล้ว จะดูดีขึ้นแบบเห็นได้ชัดไม๊
มันเจ็บไม๊ เพราะเพื่อนบอก บางที เลือดซึมลงปากก็มี(น่ากลัวมาก)
นานไม๊แผลจะหาย

แค่นี้แหละครับ
มีรูปจมูกผมมาให้ดูด้วยครับ ถ้าตัดออกแล้วมันจาเป็นไงนะ T^T

พี่ก้อไปตัดเก็บปลายจมูกเฉือนไปหน่อยกับฝีมือหมอพีระทำแล้วดูจมูกเรียวยาวสวยกว่าเดิมคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Thanny เมื่อ 2009-7-21 03:22

ไมทราบว่า มีเบอร์โทรของ หมอพีระ หรือเปล่า สนใจไปปรึกษาระหว่างรอคิวทำนะคราฟ

แล้วในเคสที่ ตัดปลายจะจมูกออกนะ ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณคราฟ
พี่ก้อไปตัดเก็บปลายจมูกเฉือนไปหน่อยกับฝีมือหมอพีระทำแล้วดูจมูกเรียวยาวสวยกว่าเดิมคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 03:10:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหย ขนาดนั้นเลยหลอครับ
^^
เท่านี้ก็หล่อแล้ว

ถ้าตัดปีกอีกหรือว่าเสริมจมูกอีก

ก็คงหล่อขี้นอีกอ่า

น่ารักๆๆๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 22:14:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออ ขอบคุณนะครับ
ตอนนี้เห็นรูปจมูกที่หมอเฉลิมทำ
มันสวยดีอ่ะครับ ชอบๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 21:15:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วผมต้องทำไงเนี่ย T^T
ไม่ทราบว่าชื่ออะไรค่ะ

หนูชื่อน้องลี่นะค่ะ  อายุ 15 ขวบ

เป็นหลานสาว ของพี่กั้งกับพี่จิน  สูง168 หนัก50 กว่าค่ะ

{:13_953:}
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 18:04:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค๊าบ เดี๋ยวจะเอารูป Before After มาให้ดูนะครับ ขอบคุณจริงๆ
แต่รอ กูรู มาตอบเรื่องหมอก่อน อิอิ
ว๊ายดี เจ๊ปลา กับ อาคุณลุงกั้ง ยังไม่มาปาด ผู้ชายคนนี้

น่ารักจัง><

อย่าไปกลัวค่ะ  ตัดมาหน้าจะหล่อกว่านี้เยอะเลย {:13_951:}
เดียะ รอ ให้ เหล่า บรรดา กูรู ผ่านมาตอบน่ะเรือ่งหมอน่ะ

แตหากว่าทำมาแล้วก็อย่าลืม อัพเดทให้ชมกันอีกน่ะของผมน่ะ อัพให้ดูช่วงปลาย กย น่ะคราฟ

ขอให้หล่อดั่งหวังนะคราฟ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 17:08:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับ
แล้วหมอไหนที่เก่งๆอ่าครับ
ทราบว่ามาว่า ราคาตัดปีก ประมาณ 7-8 พันบาทคาฟ ที่ใหนๆๆราคาไม่หนีจากนี้คราฟ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 13:23:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันไม่ได้เป็นแบบที่เพื่อนเราพูดใช่ไม๊ครับ T^T
ขอบคุณ ทุก ความเห็นนะครับ
แล้วจะสอบถามว่า หมอไหน เก่งเรื่องตัดปีกอ่าครับ แล้ว ราคามันอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ
หวัดดีคราฟ
เรามีปันหาคล้ายๆกันแหล่ะ คิดว่าหากตัดออกแล้วตรงกลางมันยังใหญ่ จะไม่สมดุลนะคราฟ
ของผมได้วันนัดปรึกษากลางๆๆ สค แล่ะ คิวทำปลาย กย

แล้วจะอัพข้อมุลมาให้น่ะ

ข้อมุลที่ใกล้เคียงไปดูกระทู้ของ  Ashita น่ะ พื่นฐานเราๆไม่ต่างกันข้อมูลเยี่ยมเลยคราฟ
ไม่น่ากลัวหรอกคับรุ่นพี่ที่ดั้งโด่งเค๊าก้อตัดกัน ถ้านายตัดก้อต้องหล่อเพราะจมูกนายโด่งดี
เชื่อเบลลืดิ

หล่อขึ้นอีกเยอะเลย

ตอนน้ก็หล่อมากเเล้ว

แต่ถ้าตัดอะ

หล่อมากแบบดาราเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้